• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình không thíc cái hình quả bóng và cái hình bát quái khi trả lời cuộc gọi. làm sao mod về được như bản của C6 các pro. Bản này pin, ram có ổn hơn bản cũ nữa hay không nhỉ? đang đi công tác nên chưa test được ngay.
thank!

hic cái trượt để trả lời cuộc gọi vs mở khoá là những file nào vậy a?cho e xin mod gốc đc ko?

bàn phím thì của c6 v20 nhưng ko có cái tìm kiếm danh bạ trong bàn phím thì phải,nếu có sẽ hay hơn đó bác

bác thanh cho chút thông tin về bản cook đi

đó là điều bí mật, nhìn dung lượng bản cook là hết thồn ngay, đầy đủ tính năng mà dụng lượng giảm đáng kể và chống mặt nhá........ font anh hoa việt luôn, âm nhạc bá chái, chụp hình ok, nhanh mượt đã, tích hợp bằng fím c6 ( kô tích hợp tìm số ra tên nha, cái này mình làm kô được ) .... tích hợp icon của n8 luôn nhưng dung lượng vẫn không tăng.....................

Jar cái nào!
chết cha! cable bị mất ở đâu oy hok bít nữa! 250k 1 sợi. chán thiệt.
p/s: bản này có món nào của C6 hok dza anh mt?

đó là điều bí mật, nhìn dung lượng bản cook là hết thồn ngay, đầy đủ tính năng mà dụng lượng giảm đáng kể và chống mặt nhá........ font anh hoa việt luôn, âm nhạc bá chái, chụp hình ok, nhanh mượt đã, tích hợp bằng fím c6 ( kô tích hợp tìm số ra tên nha, cái này mình làm kô được ) .... tích hợp icon của n8 luôn nhưng dung lượng vẫn không tăng.....................

Thế này đã tốt oy anh ơi! ^^!

bàn phím thì của c6 v20 nhưng ko có cái tìm kiếm danh bạ trong bàn phím thì phải,nếu có sẽ hay hơn đó bác

cái này mình giao cho ai giỏi thì mod thêm vô, mình bó tay bấm số ra tên rồi.

nếu bạn mod được thì tự mod vào nhá

vẫn là thương hiệu made by mathanh là ăn khách nhất ^^....mặc dù kỳ này anh mathanh chơi trò bí mật nhưng chắc chức năng cũng như bản trc,chỉ thay cái bàn phím C6 và icon N8...anh em click Thanks cho anh ấy ngộ độc lun đi ^^,có ai mod đc cái bấm số ra tên nữa thì giúp ảnh lun,để cho ra 1 fw hoàn thiện hơn.....

có bác nào vọc ra cái bài phím số tìm tên luôn đi:D bản bác mathanh lai tới mức perfect luôn:)

các bạn mún fix lỗi đó( bàn phím số) thử bộ Vá tất cả các lỗi vặt oke của bên topic TunBach bài #144 ném vào bộ của bác Thanh xem kết quả ra sao :) có lẽ có kq chăng :-?

hiện tại thì chưa. nhưng tương lai gần sẽ có!
Mới bước ra tiệm mua sợi cable TQ 30k về. cắm dzo máy hok nhận thiết bị. thật thì tức quá mà!

EM CHỈ THÍCH VER60 THUI.CÒN BAO NHIÊU CÁI COOK EM CŨNG JAF HẾT RÙI

OH.. thik v60 ak? hok có con 5800 nào mà ngon = con 5800 dc cook ntn đâu.

Vẫn trung thành với bản 14-11 của bác chủ thớt. Vì với mình bản đó là khá ổn rồi, không còn gì phải đòi hỏi thêm.

Chúc mừng mathanh lại ra bản mới :)

Bạn nên ghi thêm credit của mod dựa vào thì sẽ pro hơn nữa !

Status
Không mở trả lời sau này.
Back