• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.
hic cái bản này có lỗi là khi bật hiệu ứng lên mình khóa máy xong nhấn nút trắng để nó ra slipe unclock lúc đc lúc không ah hjc.hình như lúc mới khóa bật liền thì nó không lên mà để lúc sau no mới lên.có ai bị giống em ko?

Đã có đầy đủ cho các nước

Mỗi màu có 2 bản, vậy bản nào mới đúng vậy a.jack, máy e màu đen.

quay = niềm tin :)) thế cảm nhận thế nào bạn :p cho đoạn video lên xem tn ?

ông có box thử lên V52 đi xem tn :-?

chưa up, thấy 2 bản lận nên không bít bản nào đúng ;p

Chờ PNHT ra bản core cho v52 thì hả up. Nếu không các bác ko xài được fw C6, N97mini... đâu

mình đang thử tách rofs1,2,3 theo kiểu pnht và thử dùng core v51 của pnht thử xem sao. sau rename chắc ok jaf để về cho dễ.

Vậy đành chờ thui, trong khi chờ đợi thì sử dụng bản cook mới of mathanh đã. đang khám phá ^^

anh em nhà 58 đứng giữa 3 đường tình =))=))

p/s: bác nào có box úp thử rùi cảm nhận trước ver mới cho anh em kìa, anh em đừng vội kẻo hối kô kịp :))
@binh: thử làm phát V52.0.7 chạy trên nền core của PNHT xem có gì mới không, đỡ fải lên ver mới ;;);;)

đã có đủ bộ full

nói thế chứ các bác, ver mới ai chẳng sướng :)) em kô có máy cũng
sướng nữa là :p

Tungbach không có máy thì bạn đang dùng con gì vậy? không có máy mà nhiệt tình với 5800 quá. riêng mình là vỗ cả hai tay bác luôn. 5800 có v52.0.0.7 không biết khi nào mới up bằng 3G được đây. bạn nào up lên rồi nhanh cho anh em cảm nhận xem có gì thay đổi đáng kể không?

giao lưu bất hợp pháp đó mà, để hỏi ý mấy mod xem , coi có nên chém kô

>:) Các bô lão đồng thanh: Chém , chém chém... :D

@MaThanh: bác có cách nào thây đổi hình cái ứng dụng đang chạy không ? Cái này xấu mù :<

Status
Không mở trả lời sau này.
Back