• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.
Bạn xem lại thế nào chứ. cái trên là cái mod mở khóa mà. đâu có phải mod khi có cuộc gọi đến đâu?

Bạn cứ thử đi ! Đảm bảo OK :)
Mở khóa hay gọi đều dựa vào 1 file mif

a thanh ơi cái icon N8 này khi cài theme khác k full đc icon như trc à?e vừa làm 1 bản tối qa bị như vậy.bản của a có bị k vậy?để test lun sáng đi học k bít là có bản mới hehe.thanks a rồi ná

@all: sẽ ra bản cook của mathanh theo phong cách Jack
@Binh: e có thể fix lỗi bàn phím v20 bản của mathanh ko?

mathanhpda muôn năm,xém ko tìm ra may mà còn lướt wa box một xíu
thích :dial smart,icon n8,đặc biệt made in mathanh,............................................
hơi thất vọng:effects (sao thôi,chuyển trang ,zoom thì đỉnh),hình báo aap đang chạy,
tối nay sẻ test,ae cho thêm cảm nhhận nha,cái dial thế trông khá hơn
có cái tự tìm ,thì ô đựng chử số nó nhỏ xiú,trông khá chật,mà số thì trong danh bạ rồi,tốc độ là trên hết,thank anh nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

@all: sẽ ra bản cook của mathanh theo phong cách Jack
@Binh: e có thể fix lỗi bàn phím v20 bản của mathanh ko?

tin nóng đây,bà con nhấn thank lẹ lẹ đi,đến tối mới test dc,nóng lòng lắm nè,bản này sao nâng kích thước lên hay vẩn như bản 14 a ơi

Chỉnh sửa cuối:
thanhk bác maythanh vì lòng nhiệt huết hjjjj....bản này của bác có giấu file hidden không vi tính riêng tư nhiều khi để ở đó cho tiện

bác binh trở lại,new mem xuất hiện ồ ạt,chúc mừng pda ngày càng lớn mạnh và fát triển

thanhk bác maythanh vì lòng nhiệt huết hjjjj....bản này của bác có giấu file hidden không vi tính riêng tư nhiều khi để ở đó cho tiện

bản này hình như bác thanh cho lên từ bản 14-11 và chỉ đổi v20,thì chắc là có
nhấn nút thank để tỏ lòng thành đó bạn

bác mathanh thật là prô của prô bản của bác chạy thật tuyệt thank bác nhiều lắm..........:D:D:D:D

à các bác cho hỏi có ai dùng dc dử liệu saolưu ở bản 14-11 để khôi fục cho bản này ko

bác mathanh thật là prô của prô bản của bác chạy thật tuyệt thank bác nhiều lắm..........:D:D:D:D

luôn miệng khen người nhưng chẳng thấy click thanks lấy một lần.
thông báo NSU vừa báo về có phiên bản nâng cấp,lên navifirm có bản mới v52.0.7 mà navifirm chưa có bản VN,chỉ có China thui!

anh em nhà 58 đứng giữa 3 đường tình =))=))

p/s: bác nào có box úp thử rùi cảm nhận trước ver mới cho anh em kìa, anh em đừng vội kẻo hối kô kịp :))
@binh: thử làm phát V52.0.7 chạy trên nền core của PNHT xem có gì mới không, đỡ fải lên ver mới ;;);;)

đã có đủ bộ full

nói thế chứ các bác, ver mới ai chẳng sướng :)) em kô có máy cũng sướng nữa là :p

Chỉnh sửa cuối:
cái này mình giao cho ai giỏi thì mod thêm vô, mình bó tay bấm số ra tên rồi.

nếu bạn mod được thì tự mod vào nhá

anh thanh đã cố hết sức vì anh em nhà 5k8 rùi, hj. thank anh nha......
nhưng nếu anh thay cái mở khóa giống như bản 14/11 thì thấy hay hơn đó.

anh em nhà 58 đứng giữa 3 đường tình =))=))

p/s: bác nào có box úp thử rùi cảm nhận trước ver mới cho anh em kìa, anh em đừng vội kẻo hối kô kịp :))
@binh: thử làm phát V52.0.7 chạy trên nền core của PNHT xem có gì mới không, đỡ fải lên ver mới ;;);;)

ham chi , chĩ là bản vá lổi nokia pc suite thui

5530 lên v32.0.007 thì 5800 cũng lên 52.0.007 thôi. Chắc không có gì mới. V60 mới có nhiều cái mới

5k8 ra fw v52 roi kja sao khong phai la v60 nhi? co bac nao xai thu ban 52 nay chua vay khong biet co da diem khong nhi?
em dang xai ban cua bac mathanh nen cung ngai xai v52 so die may lam hjj co bac pro nao lam thu roi cho xin y kien nhe''

ban v52 nay co tieng viet binh thuong nhe'

Status
Không mở trả lời sau này.
Back