• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH.

Mình sử dùng soft PlanTask để hẹn giờ đổi cấu hình : 7h silent và 10h30 là general

Nhưng mình tắt dịch vụ rồi, còn loại bỏ tác vụ luôn. Vậy nhưng bây giờ cứ đến giờ là nó lại đổi cấu hình theo lịch cũ.:-?

Ai chỉ mình cách khắc phục với.

Thanks nhìu nhìu;;)

Chỉnh sửa cuối:
Mình sử dùng soft PlanTask để hẹn giờ đổi cấu hình : 7h silent và 10h30 là general

Nhưng mình tắt dịch vụ rồi, còn loại bỏ tác vụ luôn. Vậy nhưng bây giờ cứ đến giờ là nó lại đổi cấu hình theo lịch cũ.:-?

Ai chỉ mình cách khắc phục với.

Thanks nhìu nhìu;;)
vào a!:\plantask xóa luôn foder plantask xem nó còn chứng k nhé :D

Không tìm thấy rùi Auto ơi, có cách nào khác nữa không vậy,hixX_X
chắc exe bị lỗi rồi :-/
Cài lại pm or vào !:\sys\bin xóa 2file exe là hết hoạt động 100% :D

mình remove luôn cả phần mềm rồi mà vẫn không được. Máy mình dùng là E63.
Có ai giúp mình với,huhu. Format máy thì mình lười lắm.

mình remove luôn cả phần mềm rồi mà vẫn không được. Máy mình dùng là E63.
Có ai giúp mình với,huhu. Format máy thì mình lười lắm.
xóa mất .exe thì lấy gì hoạt động đc nhỉ :-??

Hix. Vậy mà nó vẫn cứ đều đặn 7h Silent..10h30 General..:(

Bạn cài lại phần mềm rồi dùng pyuninstaller xem đường dẫn nó nằm ở đâu vài đó xóa sạch đi xem còn bị không nhé :D

Good Luck !

mình nhớ lúc trước có bản thống kê các phần mềm như cái List chỉ cần click vào cái tên thì nó hiện ra trang liên kết. Mà sao mình lên tìm hoài không thấy. Chỉ có tổng hợp phần mềm mà thôi. Nếu có thêm phần dạng list ở trang đầu phần tổng hợp thì hay biết máy người ta khỏi cần phải đi tìm từng trang 1 rất là lâu và cũng mất chút thời gian. Mình cảm thấy như vậy sẽ chuyên nghiệp hơn một chút. Một chút ý kiến nhỏ đống góp cho các bạn admin.

mình nhớ lúc trước có bản thống kê các phần mềm như cái List chỉ cần click vào cái tên thì nó hiện ra trang liên kết. Mà sao mình lên tìm hoài không thấy. Chỉ có tổng hợp phần mềm mà thôi. Nếu có thêm phần dạng list ở trang đầu phần tổng hợp thì hay biết máy người ta khỏi cần phải đi tìm từng trang 1 rất là lâu và cũng mất chút thời gian. Mình cảm thấy như vậy sẽ chuyên nghiệp hơn một chút. Một chút ý kiến nhỏ đống góp cho các bạn admin.
hình như mod CaoMinh đang làm list đấy bạn à!

Có phải bạn đang tìm cái này không ???

http://www.pdaviet.net/showthread.php?50169-Tìm-nhanh-các-phần-mềm-Việt-hoá

mình xài con N82 khi cài fontrouter vào máy báo lỗi cập nhật,đậy là lần đầu tiên cài font thì sao lỗi cập nhật được,có ái giải d0ap1 giúp mình khg

mình xài con N82 khi cài fontrouter vào máy báo lỗi cập nhật,đậy là lần đầu tiên cài font thì sao lỗi cập nhật được,có ái giải d0ap1 giúp mình khg

đi đến E / SYSTEM & C / SYSTEM xóa hết file txt xem sao you

mình đã làm rồi nhưng khg có tát dụng,bạn có cách nào khác khg

Thường lỗi cập nhật là trên máy đã có 1 bản, nếu bạn chưa cài thì lỗi báo thường là phần mềm VH và cách khắc phục như trên là chính xác rồi đó bạn, bạn kiểm tra lại kỹ xem.

Chà chà ... Lâu lắm mới thấy bác MinhThang ghé qua S60v3. Dạo này chắc là bác bận lắm nhẩy.:-?:-?:-?

PS Chủ thớt: Lâu lâu cho mình sì pam tí nhá. Cho vui thôi mừ ...:D:D:D

Back