• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH.

Các bác cho em hỏi, em dùng pm Voice Inbox để chế độ chạy rồi và khi gọi đến nó tự bắt máy, ghi âm lại lời nhắn người khác nói được nhưng khi mở file ghi âm lên là file trống chỉ nghe cái "bụp" rồi im ru ~X(. Bác nào biết cách khắc phục chỉ em với.

Cho mình hỏi: Trước đây anh MinhThang có lập 01 topic "Tìm nhanh các phần mềm Vh". Sao bây giờ không thấy nữa? hay là các Mod xóa mất tiu rồi. Mình thấy Topic đó hữu dụng đấy chứ?
Ai biết chỉ giúp. :D

Cho mình hỏi: Trước đây anh MinhThang có lập 01 topic "Tìm nhanh các phần mềm Vh". Sao bây giờ không thấy nữa? hay là các Mod xóa mất tiu rồi. Mình thấy Topic đó hữu dụng đấy chứ?
Ai biết chỉ giúp. :D

Đây ne bạn .CHÚC VUI

http://www.pdaviet.net/showthread.php?50169-Tìm-nhanh-các-phần-mềm-Việt-hoá

Ae cho mình hỏi sao mình dùng opera mini 5 download ma down x0ng không thấy file trong quản lý tài liệu nhỉ.chẳng bt nó ở đâu mà dùng nữa

xem đường dẫn bác tải về ở đâu vô đó coi chứ,iem tải bình thường mà.
Các bác cho xin pm chỉnh sửa thông tin file nhạc với ,đổi tên ca sĩ, tên bài,ảnh thumbnail...trc có tải mà quên xóa mất tiêu rùi :(

khôg phải xin đâu cưng.vào xplore tìm đến bài rồi ấn phím 8 mà sưa nha ôg bạn :D

xem đường dẫn bác tải về ở đâu vô đó coi chứ,iem tải bình thường mà.
Các bác cho xin pm chỉnh sửa thông tin file nhạc với ,đổi tên ca sĩ, tên bài,ảnh thumbnail...trc có tải mà quên xóa mất tiêu rùi :(

khôg phải xin đâu cưng.vào xplore tìm đến bài rồi ấn phím 8 mà sưa nha ôg bạn :D

Hai bác cả xem hộ cái Topic này là Topic gì nhé, lần sau mà post bài lung tung đừng trách sao tui ban Nick.

có bạn nào hướng dẫn cụ thể cho mình pm SafeManager v1.88_S60v3v5 - Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

Vì mình cài vào và chỉnh 1 hồi nó bị lung tung mà có xóa đi cài lại cung không dc
Mình dùng pyUninstaller thì không thấy nó đâu cả...mấy pm khác thì thấy.
là do bạn tuanloc1 việt hóa chưa hết.. nên mình vẫn thây mấy cái ô vuong trong Appmanager..
mình muốn gở bỏ hoàn toàn pm này thì lam cách nào??
xin giúp với..!!!

Cần Pro Giúp Cài Font TV cho N80

em mới sắm con N80 nhưng cài Font TV toàn Bị lỗi có pác nào chỉ em cách cài dc ko Thank's Nhìu

Các bác cho em xin phần mềm, hướng dẫn hack phone bằng xplore. Trước đây em đã hack 1 lần nhưng hum rui 4mat máy giờ cài phần mềm ko được. em tìm mãi mãi không thấy bác nào có giúp em, em đang dùng N81-8G. em xim cám ơn

Các bác cho em xin phần mềm, hướng dẫn hack phone bằng xplore. Trước đây em đã hack 1 lần nhưng hum rui 4mat máy giờ cài phần mềm ko được. em tìm mãi mãi không thấy bác nào có giúp em, em đang dùng N81-8G. em xim cám ơn

Muốn háck phone thì vô đây đi bạn lạc địa chỉ rồi

Mấy bác cho em hỏi cái. em xài forecaweather mà ko bít cách cho nó hiển thị ở màn hình chính. xin giúp em với

các pro cho hỏi mình dùng jukebox 2.17 nhạp key 0000 vào oke nhưng dùng 1 thời gian thì lỗi màn hình xanh.mình cài lại dc rồi nhưng vào tùy chọn ko nhập đc key nữa.chỗ đó ko còn mục nhập key vì dữ liệu key 0000 đã bị lưu vào đâu ấy.giờ mình muốn nhập key chính xác nhưng ko dc nữa
anh em có biết dùng xplore xóa data key cũ ở đâu ko?

các pro cho hỏi mình dùng jukebox 2.17 nhạp key 0000 vào oke nhưng dùng 1 thời gian thì lỗi màn hình xanh.mình cài lại dc rồi nhưng vào tùy chọn ko nhập đc key nữa.chỗ đó ko còn mục nhập key vì dữ liệu key 0000 đã bị lưu vào đâu ấy.giờ mình muốn nhập key chính xác nhưng ko dc nữa
anh em có biết dùng xplore xóa data key cũ ở đâu ko?

Nếu dùng KEY bản quyền thì nên 4mat lại máy cho chuẩn bạn à.

Các bác cho em hỏi chút em dùng N81-8G trước đã hack 1 lần, hôm rồi em 4mat máy giờ không cài được phần mềm(báo chứng chỉ hết hạn) em hack bằng Heloox khi cài phần mềm Heloox hiện biểu tượng con trâu vàng nhưng khi kích vào nó hiện dòng chữ (Unpacking files) rồi cứ thế chạy mãi em đã để chạy nguyên đêm mà vẫn không cài được có bác nào giúp em với em cám ơn

mình dùng key 0000 mà
giờ chẳng lẽ fmat hết à
có bác nào biết dùng full juke box 2.70 bằng hình ảnh ko?
chứ dùng video khó quá
nhanh quá

Các bác cho em hỏi chút em dùng N81-8G trước đã hack 1 lần, hôm rồi em 4mat máy giờ không cài được phần mềm(báo chứng chỉ hết hạn) em hack bằng Heloox khi cài phần mềm Heloox hiện biểu tượng con trâu vàng nhưng khi kích vào nó hiện dòng chữ (Unpacking files) rồi cứ thế chạy mãi em đã để chạy nguyên đêm mà vẫn không cài được có bác nào giúp em với em cám ơn

chạy lại fw đi.lỗi fw nó mới thế

Back