• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH.

Sao em dow phan mem AKaspersky.Mobile.Secuirty.v8.0.38.Beta.S60v3.S60v5.SymbianOS9.x.Unsigned.SymPViet.sis vè ma ko inset đươc. Kêu ko hô trơ la sao mây a

Cho mình hỏi mình muốn chỉnh sửa lại fire .exe thì dùng phần mềm nào ah.Các bạn giúp mình 1 chút nhé

ae pdaviet cho mình hỏi ai biết vh trên pc ko chỉ mình với. khi mình mở các file class ra bang pm Notepad++ hay Chinese thì nó ra toàn những kí tự gì ý chứ ko phải là tiếng nước ngoài nên ko thể dịch được.
có ae nào biết tại sao ko chỉ cho minh với

ae pdaviet cho mình hỏi ai biết vh trên pc ko chỉ mình với. khi mình mở các file class ra bang pm Notepad++ hay Chinese thì nó ra toàn những kí tự gì ý chứ ko phải là tiếng nước ngoài nên ko thể dịch được.
có ae nào biết tại sao ko chỉ cho minh với

Đã có Topic hướng dẫn VH rồi mà bạn, sao lại post bài ở đây? sang đó xem có đầy đủ cả rồi.

Bác MT cho e hỏi sao bây giờ không thấy mục 'tìm nhanh các phần mềm việt hóa' nữa vậy? E thấy nó rất hữu ích khi tìm pm việt hóa.

Bác MT cho e hỏi sao bây giờ không thấy mục 'tìm nhanh các phần mềm việt hóa' nữa vậy? E thấy nó rất hữu ích khi tìm pm việt hóa.

Sau khi nâng cấp lên V4.0 đã sảy ra 1 số lỗi, nên Topic đã bị Lock lại bạn à, chịu khó tìm trong Topic Tổng hợp thôi.

bác cho em hỏi 1 phát,em xài X-Explorer 1.45 Py Vh và kô PyVH đc 1 thời gian thì có hiện em kô còn xài đc nữa!vào là bị văng ra!mong các bác chỉ giúp em!!!

bác cho em hỏi 1 phát,em xài X-Explorer 1.45 Py Vh và kô PyVH đc 1 thời gian thì có hiện em kô còn xài đc nữa!vào là bị văng ra!mong các bác chỉ giúp em!!!

Bạn quay lại Topic đó đọc hướng dẫn sử dụng nhé.

anh ơi cho em hỏi sao em cài Free I-SMS mới lần đầu mà ko đc vậy nó cứ báo " lỗi cập nhật " ( máy em đã hack )

Ae cho mình hỏi tí mình dùng xplo bung tệp jar ra sửa sau đó dùng jab00m mà khôg pít là đóng gó kiểu gì.ae giúp mìh với.thanks

Ae cho mình hỏi tí mình dùng xplo bung tệp jar ra sửa sau đó dùng jab00m mà khôg pít là đóng gó kiểu gì.ae giúp mìh với.thanks
Dùng Smartjar hiệu quả hơn Jarboom. Tìm tệp MANIFEST.MF trong thư mục cần đóng gói, click vào tệp đó là ok :D

Chỉnh sửa cuối:
Back