• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện X7 tuyệt vời cho s60v3

bạn cài kiểu gì, có đúng bản tren k? mình cài ok nhưng k chạy..toàn báo lỗi không tương thích !

đó mình chủ topic đây . Cài đc dùng đc nhưng từ khi 4mat máy giờ cài lại lại ko hỗ trợ :| ko hiểu tại sao

đó mình chủ topic đây . Cài đc dùng đc nhưng từ khi 4mat máy giờ cài lại lại ko hỗ trợ :| ko hiểu tại sao

mình cũng vậy, cài chạy ngon trên e71, sau đó format máy, cài lại báo lỗi ko hỗ trợ!!!!!:-/

Chỉnh sửa cuối:
mình cũng vậy, cài chạy ngon trên e71, sau đó format máy, c~X(ài lại báo lỗi ko hỗ trợ!!!!!:-/

có bác nào nghiên cứu ra vấn đ:(ề này chưa vậy? cài hoài ko được buồn quá!!!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

:)):)):))
=)):))=))=))=))=))=))=))
bó tay :|:|:|:|:|:|
ae nào đang dùng đc nghiên cứu xem sao nhé

sau 1 ngày 1 đêm mày mò, format máy khoảng 20 lần, cuối cùng tìm ra chân lý! các bác cài thêm Patch 4 run TTpod vào trước khi cài X7 nhé. mình đã cài dc rồi.

Chỉnh sửa cuối:
đố ai việt hóa được cái này sẽ nổi tiếng trên pda việt và trên goole.com và cộng đồng dùng s60v3 trên toàn việt nam vì ai cũng dùng mà chưa ai việt hóa được

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

bạn nào việt hóa được x7 mình bái phục

Chỉnh sửa cuối:
có pro nào chỉ giúp chỗ việt hóa cái file khi gọi điện thoại đi và đến không, mình tìm hoài mà không ra.thank

vẫn chưa có E hay VH à . nản quá .em dợi mãi đến phát điên nè. chả có gì nghịch nữa

có ai giúp mình với

sao cài phần mềm này vào tin nhắn đến nó ẩn lun phải khởi động lại mới có...có ai giống mình ko ???????????:-?

Em ko hỉu sao khi cài n95 -1 xong kick vô icon là nó hiện lên thông báo " feature not supported".bó tay .sao n95 ko sài đc.mà nó hjên 5 giây 1 lần .phải tắt = swiss và netqin guard .chán

Em ko hỉu sao khi cài n95 -1 xong kick vô icon là nó hiện lên thông báo " feature not supported".bó tay .sao n95 ko sài đc.mà nó hjên 5 giây 1 lần .phải tắt = swiss và netqin guard .chán

cài thêm patch 4run của ttpot nưa mới dùng được nha bạn.

mình bị tin nhắn đến là nó ẩn lun phải khởi động lại mới thấy tin nhắn...mình vào xóa cái file tin nhắn của nó là mysmsoperator.exe thì nó được nhưng lần sau mở úng dụng ko dc...help me...help me

Back