• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện X7 tuyệt vời cho s60v3

bác nào đã xài cái này rành rồi hướng dẫn cho ae xài với. mình thấy bấm phím 5 nó phát nhạc và có hiện lỷic ,nhưng ko biết chép nhạc vào đâu cho nó phát?
Chép vào !:/Sound/Mp3/ chơi nhạc ngay trên giao diện 4,6 để chuyển track... Bạn cứ "thác" X7 từng chức năng một thật chất X7 dễ dùng hơn là ta nghĩ đấy!

Chép vào !:/Sound/Mp3/ chơi nhạc ngay trên giao diện 4,6 để chuyển track... Bạn cứ "thác" X7 từng chức năng một thật chất X7 dễ dùng hơn là ta nghĩ đấy!

bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn cho anh em được không, mình mò hoài mà k ra, cái font chữ khi gọi và nhận cuộc gọi hiện tên người nhỏ quá, bạn biết chỗ nào chỉnh cho nó to hơn chỉ dùm mình.thank

cái phần mềm này hình như khồng hỗ trợ font tiếng việt.mình việt hóa rồi mà nó không hiển thị được tiếng việt có dấu.bị lỗi chữ ,chắc chỉ anh hóa và tiếng việt không dấu thôi

Chỉnh sửa cuối:
bạn post lên đi, mọi người test xem thử hiển thị được tiếng việt không. mò hoài chả biết phần cài đặt nằm ở đâu~X(

Chỉnh sửa cuối:
cái phần mềm này hình như khồng hỗ trợ font tiếng việt.mình việt hóa rồi mà nó không hiển thị được tiếng việt có dấu.bị lỗi chữ ,chắc chỉ anh hóa và tiếng việt không dấu thôi

nếu mình ko nhầm cái này là bạn ấy đổi tên ứng dụng chứ chưa phải vh hii.nếu vh thì chỗ gần côt pin đã ko hiện chữ trung quôc rồi.với lại nếu vh được thì chắc đã có mấy bạn chuyên vh thịt rồi

nếu mình ko nhầm cái này là bạn ấy đổi tên ứng dụng chứ chưa phải vh hii.nếu vh thì chỗ gần côt pin đã ko hiện chữ trung quôc rồi.với lại nếu vh được thì chắc đã có mấy bạn chuyên vh thịt rồi

việt hóa trong file .py E:/system/apps/kuapple/system/config/1 ấy.chứ ai rảnh mà đổi tên từng ứng dụng.do mấy file ngôn ngữ quan trọng thì mở lên nó bị lỗi không biết nó là chữ gì để mà dịch nên không dịch được hết vì vậy chưa up lên.đang tìm hiểu sao mấy cái file thì bình thường còn mấy cái thì lại lỗi

thế là không phải vh được ah.chán ghê.pro nào vh nó đi chứ.không thể chịu thua phần mềm thằng tàu này được

việt hóa trong file .py E:/system/apps/kuapple/system/config/1 ấy.chứ ai rảnh mà đổi tên từng ứng dụng.do mấy file ngôn ngữ quan trọng thì mở lên nó bị lỗi không biết nó là chữ gì để mà dịch nên không dịch được hết vì vậy chưa up lên.đang tìm hiểu sao mấy cái file thì bình thường còn mấy cái thì lại lỗi

bạn nói đã vh được 1 phần,vậy bạn up lên cho a e tìm hiểu về phần mềm cũng như chức năng của nó đã,nếu như đã biết sử dụng rùi ldó những phần ko vh được cũng ko sao.đúng ko?thankk bạn

Phần mềm x7 s60v3 rất hay. Vừa mò được như sau : ( trên N95 nha )
chọn icons bấm phím trái ra menu có các lựa chon sau :
1) Cắt 剪切
2) Copy 复制
3) Đổi tên 重命名
4) Di chuyển 移动
5) Xóa 删除

Còn đang ở màn hình khóa thì bấm phím 1 hoặc 3 để chọn hình nền.
- còn bấm phím 5 là phát nhạc trong thư mục sounds/mp3. Bấm phím 5 lần 2 là tắt nhạc, phím 4, 6 là chọn bài kế khi đang hát.

Thêm icons PM như sau :
Ở màn hình cuối bấm chọn icon màu xanh mang dấu + ra menu bấm chọn hàng trên cùng rối chọn ứng dụng muốn thêm vào(bấm lên xuống lựa và oke là chọn) xong bấm phím trái.

Chỉnh sửa cuối:
Thấy cái này Cool Deluxe Edition 1.0.5 Apple cho S60v3 giống quá nhưng phải có key mới cho sử dụng :

chán quá , em mò mã mà ko biết sửa tên ứng dụng , toàn ô vuông lõi Font nên chịu , anh nào biểu em với !

lại là thằng tầu.khổ thế.làm sao ma dùng được khi không biết chữ thằng này

hình như k có pro nào quan tâm phần mềm này:(.bác XUANKA đâu rồi, chia sẽ file việt hóa 1 phần đi bạn, anh em nghien cứu việt hóa hoặc giúp được chút nào thì giúp

Back