• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Giới thiệu) Bản Android Jaws-MIUI-1112, base on MIUI 1112.

bản này không cài được tiếng việt hả bà con? tìm bản có tiếng việt vẫn thích hơn

bản này không cài được tiếng việt hả bà con? tìm bản có tiếng việt vẫn thích hơn

Mình nghĩ bộ gõ tiếng việt là cần thiết nhất thì đã có sẵn rồi.Còn có thêm giao diện tiếng việt cũng tốt nhưng không quá cần thiết.Tiếng anh dù sao cũng hiển thị gọn gàng và đẹp hơn.

Hiện giờ đã có bản JAW-MIUI NAND.Tuy nhiên vẫn đang có lỗi Bootloop và sửa lỗi tương đối phức tạp nên có lẽ nên chờ bản tiếp theo.Bác Jaws vẫn đang tiếp tục cày để sớm phát hành.Bản MIUI này mà cài trên NAND thì đúng là hổ thêm cánh!

đã làm theo bác và ok rồi ,tại bác chủ thớt bảo đừng làm gì cứ cóp vào luôn nên em cứ đập vào mãi ko được
thank bác!!

e đã làm như bác mà sao nó cứ load cái android mãi ý ( vừa qua đc cái màn hình đen chữ HTC màu xanh )

e đã làm như bác mà sao nó cứ load cái android mãi ý ( vừa qua đc cái màn hình đen chữ HTC màu xanh )

Bạn ơi đừng dùng bản trên SD nữa.Đang có bản trên NAND rồi.Dùng tuyệt lắm nhưng hiện giờ quá trình flash hơi phức tạp.Bạn cố chờ tầm 2 ngày nữa để chủ Build hoàn thiện nốt.Bản trên NAND dùng mọi thứ đều rất tuyệt.

Mình vẫn khoái chạy 2 HDH hơn! KO hiểu sao mình đã làm đúng theo hướng dẫn, down thêm file data đã fix lỗi về, mà chỉ bôot dc android lần đầu tiên, restart luôn thì lần sau ko boot đc lại vào Android nữa???

Back