• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone không cần nạp lại firmware (Chi tiết tại bài #45_Tr 5)

Status
Không mở trả lời sau này.
Đang có con E5 ko bít thế nào ? Tý vợ về hack thử xem sao . Nếu được chắc thử cho N8 :))

1. Sign CertHack_Installer với key/cer máy của bạn.
2. cài đặt CertUpdater
3. cài đặt CertHack_Installer đã sign ở bước 1
4. chạy phần mềm HackIt! trong phần ứng dụng
chương trình sẽ cài đặt FileBrowser cho HĐH S^3 và RomPatcher cho các HĐH khác.
nó cũng sẽ copy file installserver cho 9.4 and S^3 phone

Nếu có lỗi thì hãy reboot phone và chạy lại hackit!
sau khi hack xong bạn có thể xóa hackIt! dc rồi.
Enjoy!
DOWNLOAD

dành cho v3 hay S^3 vậy

Báo tin vui đây, fimware v031.022 mới tinh. Thường thì phải flash mới ok. Hôm nay liều mạng xem sao.
Thì ồ không...
Thành công 100% thật tuyệt vời, bài này nên edit lại và cho nên phần chú ý đi thôi.
Thành quả thật tuyệt vời.
Hack đc mọi đời máy luôn!!!

Có bác nào hack được e72 054.005 chưa ? E thử rồi bó tay . Đến cài rompatcher là chịu kô được .
Bác nào qua symbianviet down file hackphone new .rar về cho e vói e đk bên đó mà kô được .hic hic ...
có cách hack mới format lại đt ai ngờ kô hack được . Ax ax

Chỉnh sửa cuối:
Có bác nào hack được e72 054.005 chưa ? E thử rồi bó tay . Đến cài rompatcher là chịu kô được .

rompatcher bạn phang bản 2.3 full nhé? Cứ sign nó đi ok đấy. E72 hack dễ nhất vs pm này đó bạn!

ngon lành. Máy mình e63 sau 4mat đã hack đc bằng em này. K kần úp lại fw thank thank thank thank. Ai thank bác ý hộ e cái e onl đt

Status
Không mở trả lời sau này.
Back