• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone không cần nạp lại firmware (Chi tiết tại bài #45_Tr 5)

Status
Không mở trả lời sau này.
Thank na!Cho minh hoi tai sao fonts chu ho tro symbol roi ma minh add vao muc tin nhan van chi co 2 trang ki tu thoi, ai chi minh cach add symbol vao khong?minh lam hoai ma khong duoc
Neu lam theo cach caoppy vao muc tin nhan thi moi lan viet lai fai copy tung ki tu roi paste vao thi chan lam, minh muon an len co luon nhu ban minh co 7 trang ki tu co....

Chỉ có cách copy từng cái thôi bạn, nhưng mà bạn nhắn tin qua máy người khác thì bắt buộc người đó cũng phải dùng font có logo, symbol; nếu k thì cũng chẳng nhìn thấy bạn viết cái gì đâu.

mình thử tets trên sony satio với phần mềm mới nhất mà không được

~X(N8-00 chạy HackIt không qua được ( waiting ........ forever ) !

ấn ok hackit 1 lần thôi. Không được thì tắt nguồn (mình còn đơ luôn tháo pin trực tiếp ra ) . Cài tiếp nokia file browser đối với s^3 http://m.umnet.com
Download ID:
614349

hom nay minh moi hack bang cai nay cho c5 thay ok lam

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dầu đầy đủ nha bạn.

Last edited by a moderator:
hi.thank ban mình sài E 63 fw 500 hack lại được rồi.1 lần nữa cám ơn nhiều nha

pan oj. Mjnh dung 5230 phan mem chay dc nhung tr0ng app ko co jc0n hackit la sao ha pan. Mjnh caj laj h0aj ma maj ko thay dau. Pan gjup mjnh v0j. Lieu co phaj 5230 ko hack dc ha pan?

U thử xem đã cài đặt hoàn tất chưa . Mình thấy không có icon là chưa cài đặt được vì ở bước certHack installer .Sis phải signed ứng .Key .Cer imel của máy . Không thì đã cài đặt được rompatches .Sisx rồi .

bằng cách này mình đã hack thành công 5630 fw13.9 (100%).chỉ tiếc là k fai hack vĩnh viễn.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back