• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2_ WM6.5_DRAGON_V_70 - OS 3.14 & BUILD 21916, MANILA 2018_UPDATE 27/10/2010

Sự nhiệt tình của bác Long với các mem thì không phải bàn đến rùi.
Dạo này bác bận hay sao mà không thấy buit ROM mới vậy? Trước đây cứ cách ngày 2 ngày bác là có sản phẩm mới cơ mà?
Chuẩn bị có bản mới đây:
Hình ảnh minh họa:

- Bản này tôi tích hợp Turbo 3D V3.0 của chainfire thay cho bản cũ.
- Tích hợp đồng hồ Beitling (XDA Thanks)) thay đổi màu và hình ảnh giữa ngày và đêm.
- fix các lỗi của co0kie Home Tab và CHT Editor.
- Chỉnh sửa hệ thống để máy chạy ít hao pin, mát.
Tôi sẽ đưa link sau ít phút nữa.

Lại được thưởng thức sản phẩm đầy tính sáng tạo và trí tuệ của bác Long rồi. Cái món CO2 này là khoái khẩu của em.
Em cảm ơn bác.....

Lại được thưởng thức sản phẩm đầy tính sáng tạo và trí tuệ của bác Long rồi. Cái món CO2 này là khoái khẩu của em.
Em cảm ơn bác.....
Tôi đã đưa link lên bài đầu.

Đang down về , các bản ROM của bạn rất đẹp , thêm cái extend cho FE tiện lợi nữa

Tks!A.Long
Sao mà a giỏi quá zay?hình như a.long ở Q4 phải ko ta?Số Dt của a là:0986228117 phải ko?
Bữa nào rảnh phải mời A.long cafe mới dc.

Tks!A.Long
Sao mà a giỏi quá zay?hình như a.long ở Q4 phải ko ta?Số Dt của a là:0986228117 phải ko?
Bữa nào rảnh phải mời A.long cafe mới dc.
Bạn download được chưa, mình cũng ở gần bạn thôi cách một con sông. Mong được uống cafe của bạn.:D

Đức Long ra rom nhanh thật, bản này đã fix được cái chuyển tab sense rồi nhỉ. Lại khổ thân mình kì cách cài lại các phần mêm đây. Ngại nhất công đoạn cài phần mềm

Bạn vào khung bên trái free user download đó xong nhập mã 03 chữ số cho sẵn /ok là download thôi.

Anh Long ơi link này down rất - Rất chậm anh xem có chuyển sang hot khác được không? thấy mọi người up và khen em nóng ruột quá

Bản này đẹp quá, lại đúng com 2 mình thích, nhưng công nhận Link này down lâu thật, lại không cho resumer nên down về hơi vất vả

Bản này đẹp quá, lại đúng com 2 mình thích, nhưng công nhận Link này down lâu thật, lại không cho resumer nên down về hơi vất vả
Chắc do nhiều người tải về cùng lúc nên chậm. Hôm trước có mấy người nói nên đưa lên megashare nên mình đưa. khi download thử thì thấy nhanh. Nếu mình đưa lên rapidshare thì mình có lợi hơn vì được thưởng điểm nhưng nếu không có ac thì cũng chậm như thường.

Chắc do nhiều người tải về cùng lúc nên chậm. Hôm trước có mấy người nói nên đưa lên megashare nên mình đưa. khi download thử thì thấy nhanh. Nếu mình đưa lên rapidshare thì mình có lợi hơn vì được thưởng điểm nhưng nếu không có ac thì cũng chậm như thường.

Không hiểu sao ở HN em dow từ Mega rất nhanh. Còn Rapi thì lại rất chậm.

đẹp và mượt mà, về pin thì mình mới cài nên chưa biết thế nào, hơi buồn là vẫn chưa thay đổi được thứ tự các tab trong sense

bac oi cho e hoi rom nay up duoc cho X1 ko vay?
úi, X1 bạn sang bên box X1 chứ, Rom X1 thì bạn kiếm rom 826x mình thấy chạy ổn định lắm, pin lâu, nói chung ít khi có lỗi, mình test nhiều rom X1 nhưng vẫn ưng của 836x nhất
Rom HD2 thì đang yêu Đức Long nhất :)
Cái autoinstall trong Rom của Đức Long nó bị sao ấy, chỉ chạy được 2 cái là coreplay và spb weather còn đâu nó không tự cài gì cả. Hy vọng rom sau của bạn sẽ sửa được 2 vấn đề trên

Chỉnh sửa cuối:
Back