• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CHƠI THỂ THAO CỦA CÁC MEM PDAVIET!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Ặc ặc! Giải có 7 người tham gia thì 6 người có đồng giải rồi, còn 1 đồng chí chắc được giải khuyến khích đứng dưới vỗ tay đó hả? =))=)):)):))

Trong Pro quá! Chúc mừng! =D>

Anh Trường ơi hum nào anh em mình giao lưu nhé! Tenis tuy không phải là môn sở trường nhưng vẫn chưa tìm được đối thủ. Không biết anh em trong đó óanh thế nào chứ ngoài này họ óanh kinh khủng lắm!

Anh Trường ơi hum nào anh em mình giao lưu nhé! Tenis tuy không phải là môn sở trường nhưng vẫn chưa tìm được đối thủ. Không biết anh em trong đó óanh thế nào chứ ngoài này họ óanh kinh khủng lắm!

OK! Khi nào đi phép ra ngoài đó sẽ tiếp chiêu của Bác! Mình quê ở ngoài đó mà thị xã Hà Đông đây. Rủ thêm mấy Anh Em nữa cho vui nhé, chơi cả đôi Nam Nữ Mình sẽ đứng với bà xã Mình! hì hì...;;)=D>:))

Có ai ở HCM không? Mình cũng chưa tìm thấy đối thủ nè

Sẽ có dịp gặp nhau trong đó đấy! Mình thỉnh thoảng hay đi công tác trong Sài Gòn và cũng hay mang vợt đi theo!;;)=D>

Sao không thấy Mem nào vào ủng hộ và giới thiệu về các môn thể thao khác nhỉ!;;);;);;):-?:-?:-?

Chưa tìm được đối thủ xứng tầm hả bác, vậy là toàn trên tầm thôi à? =)) Em đùa tí thôi

Góp tí! Vừa đi làm về, chuẩn bị ra sân đây!

Chỉnh sửa cuối:
Có Mem nào chơi môn này thì vào tham gia cho Topic được rôm rả tý nào! Thanks All!;;);;);;)

To: Bạn timhieu đồ nghề hơi bị nhiều đó, tới 3 súng!:-?:)):)):))

Trên PV thấy có vẻ ít Mem máu chơi thể thao nhỉ??? Chẳng hạn như: cầu lông, bóng bàn, bóng đá, bóng chuyền, bida... Bạn nào chơi thì vào đây thảo luận cho vui!:-?:-?:-?;;);;);;)

Có em - đại diện cho bóng đá đây, một "thợ săn" cũng được, từng là đội trưởng đội bóng thời sinh viên (oai đấy chứ!?), nếu có thống kê số bàn thắng ghi được chắc cũng bằng Pele :)), nhưng giờ không có điều kiện nên lâu rồi không "xỏ giày" thêm nữa trong lần đá giải của trường bị trật khớp vai, giờ thành mãn tính, va chạm mạnh là vào viện nắn lại khớp ngay --> :((

Thần tượng Batistuta !!!!
.

Có em - đại diện cho bóng đá đây, một "thợ săn" cũng được, từng là đội trưởng đội bóng thời sinh viên (oai đấy chứ!?), nếu có thống kê số bàn thắng ghi được chắc cũng bằng Pele :)), nhưng giờ không có điều kiện nên lâu rồi không "xỏ giày" thêm nữa trong lần đá giải của trường bị trật khớp vai, giờ thành mãn tính, va chạm mạnh là vào viện nắn lại khớp ngay --> :((

Thần tượng Batistuta !!!!
.

Bạn có hình thì post lên để AE chiêm ngưỡng chân cẳng xem nào!;;):))

Thì hình chụp Bạn đá bóng ấy chứ!;;);;);;)

hehehe, bác chưa hiểu ý em rùi. Ý em là: ra sân đá thì có ai có chủ định mang theo máy ảnh để chụp ảnh rồi up lên PDAViet để khoe với anh em đâu ....:D:D:))=))

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back