• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CHƠI THỂ THAO CỦA CÁC MEM PDAVIET!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình đang đau Elbow, nên phải trợ giúp hình (vừa người thân gửi về).

Vậy là Bạn chơi quá tải hoặc vợt nặng quá roài nên mới bị đau chỗ đó! Hầu như người nào chơi môn này cũng bị đau chỗ đó ít nhất là 1 lần thì phải!:-?

Xin mời các Bác chơi thể thao vào đây trò chuyện tý nào! Lâu quá roài không thấy ai hưởng ứng cả...Hic!;;);;);;):-?:-?:-?

Lâu lâu không óanh cầu lông hum qua làm mấy sec mà các ông ấy cứ há hốc mồm xem mình oánh!
Có bác nào giao lưu thể thao với anh em PV Hải Phòng xin ra lời thách đấu! Sẵn sàng tiếp chiêu - tất cả các môn!

Lâu lâu không óanh cầu lông hum qua làm mấy sec mà các ông ấy cứ há hốc mồm xem mình oánh!
Có bác nào giao lưu thể thao với anh em PV Hải Phòng xin ra lời thách đấu! Sẵn sàng tiếp chiêu - tất cả các môn!

Bác nói vậy các Mem yếu bóng vía sợ không dám thách đấu đâu!8-|:)):)):))

Năm mới có Bạn nào chơi thì vào đây 8 tý cho rôm rả nào!;;);;);;)
Mình ra sân chơi từ chiều mồng 2 tết, vì chơi tý cho tiêu bánh chưng!!!:p:)):)):))

Hình chụp Mình năm 1997 khi còn chơi Bóng chuyền!!! Sau đó bị đau đầu gối nên phải đổi sang môn thể thao khác là Tennis cho phù hợp hơn!!!:-?:)

Năm mới có Bạn nào chơi thì vào đây 8 tý cho rôm rả nào!;;);;);;)
Mình ra sân chơi từ chiều mồng 2 tết, vì chơi tý cho tiêu bánh chưng!!!:p:)):)):))

Dạ có em cũng chơi nè, mà bác ở Tỉnh Thành nào vậy nhỉ ??? Thấy bác có nhìu giải vậy hồi nào muốn được thọ giáo bác vài set nhỉ :D

Dạ có em cũng chơi nè, mà bác ở Tỉnh Thành nào vậy nhỉ ??? Thấy bác có nhìu giải vậy hồi nào muốn được thọ giáo bác vài set nhỉ :D

Mình ở tỉnh Gia Lai! Còn Bạn ở đâu nhỉ??? Mong có ngày chúng ta được gặp và giao lưu môn thể thao này!;;):-?:)

Mình ở tỉnh Gia Lai! Còn Bạn ở đâu nhỉ??? Mong có ngày chúng ta được gặp và giao lưu môn thể thao này!;;):-?:)

Trời bác ở tận Gia Lai à tiếc quá, thôi khi nào bác có dịp đi công tác Hải Phòng thì nhớ mang theo "kiếm" tới tìm em nhé :D, còn nếu em tới Gia Lai thì sẽ đến thọ giáo bác.
Rất vui được làm quen với bác.

Trời bác ở tận Gia Lai à tiếc quá, thôi khi nào bác có dịp đi công tác Hải Phòng thì nhớ mang theo "kiếm" tới tìm em nhé :D, còn nếu em tới Gia Lai thì sẽ đến thọ giáo bác.
Rất vui được làm quen với bác.

OK! Quê gốc Mình ở Hà Đông mà! Khi nào có dịp về phép sẽ giao lưu cùng các Bạn ngoài đó nhé!!!;;):-?

Trên PV Mình các Mem có vẻ lười chơi thể thao nhỉ???:-?:)):)):)) Buồn quá, từ ngày mở topic đến giờ chỉ có vài Bạn hưởng ứng!!!:(:)(:)((

Không thấy các Bác vào đây hưởng ứng với Mình cho rôm rả topic nhỉ???;;):-? Ế ẩm quá! Hu hu!:(:)(:)((

Hôm nay vừa thử cây Yonex (Paragon_Bangkok), thấy cũng vừa tay ưng ý, trước khi về VN sẽ mua thôi!

Em chẳng biết môn nào ngoài môn Bi-a thôi. Có bác nào ở HN ko, giao lưu đê.

Em chẳng biết môn nào ngoài môn Bi-a thôi. Có bác nào ở HN ko, giao lưu đê.

Bạn vào khu vực Offline của CLB Hà Nội rồi rủ mấy Anh Em đi giao lưu! Bi-a cũng là một môn thể thao mà!!!=D>=D>=D>

Em biết múa côn và múa gậy.Em khoái 2 món này từ bé.Hiii hum nèo có ai,mình giao lưu tí hey.;;);;);;);;);;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back