• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CHƠI THỂ THAO CỦA CÁC MEM PDAVIET!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
ẶC ăc ......... chỉ có vài cái ảnh của anh Trường, còn lại toàn spam ......... >:)

Hình vừa chụp tối nay lúc chơi Tennis với con trai!!! Chụp bằng máy iPhone!:-?:-?:-?:)):)):))​

Đồng bào chú ý, đồng bào chú ý!

Đây là Topic của những người yêu quần vợt nên các đồng chí muốn quần thảo không được spam ở chỗ ni!

Chú ý, chú ý... không chú ý thì thui!

oh. Bác Trường ở Gia Lai à. Đợt trước lên Gia lai chưa biết bác, nếu không xin chỉ giáo cho vài chiêu.

Giờ thì chắc ko có cơ hội lên đó rồi. Bác làm gì vậy ? Trước em làm về coffee, nên cũng phải lên đó nhiều. nhưng dưới mạn Chư Sê, I A Hờ Rú cơ.

oh. Bác Trường ở Gia Lai à. Đợt trước lên Gia lai chưa biết bác, nếu không xin chỉ giáo cho vài chiêu.

Giờ thì chắc ko có cơ hội lên đó rồi. Bác làm gì vậy ? Trước em làm về coffee, nên cũng phải lên đó nhiều. nhưng dưới mạn Chư Sê, I A Hờ Rú cơ.

Khi nào có điều kiện lên đây Bạn Phone cho Mình nhé! Từ Chư Sê lên đây có 40km thôi à! Thân!;;);;);;):):):)

Đồng bào chú ý, đồng bào chú ý!

Đây là Topic của những người yêu quần vợt nên các đồng chí muốn quần thảo không được spam ở chỗ ni!

Chú ý, chú ý... không chú ý thì thui!

Nhắc nhở kiểu này =))=))=))=))=))=))

ồ, em cũng chạy thường xuyên Chư sê, hàm rồng rồi play Ku suốt mà. :D nếu có dịp rủ bác đi uống coffee trên Hoàng Gia hoặc lên trên KS Hoàng Anh chơi nhé.

ồ, em cũng chạy thường xuyên Chư sê, hàm rồng rồi play Ku suốt mà. :D nếu có dịp rủ bác đi uống coffee trên Hoàng Gia hoặc lên trên KS Hoàng Anh chơi nhé.

OK! Khi nào lên đây thì hú Mình nhé! Thân mời!!!;;);;);;)

Nhắc nhở kiểu này =))=))=))=))=))=))

Nhắc nhở chân tình còn kười cái chi mà cười!
Cậu là spăm ác nhất đó!
Hì hì... nhưng đừng tố anh nhé! :D
Mà Công yêu Tennis không vậy?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back