• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CHƠI THỂ THAO CỦA CÁC MEM PDAVIET!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Cây Yonex ( 10.000Bath~5TrVND), đánh rất vừa tay lắm!

Thì đúng rồi "5 chai" cơ mà! Loại vợt này Mình đã chơi thử rồi, thấy cũng được, nhưng Sếp khoái nên cho lâu rồi, giờ đang dùng Cặp Babolat Aero!!!:D:D:D

oạch? bộ sưu tập sịn của mode hả? Bái phục, bái phục, mới nhìn cứ tưởng của hàng bán đồ thể thao=))

A Trường ra hàng bán đồ thể thao ở Hàng Bông để chụp đấy bạn :)):)):)):)):))

Nếu mà ra đấy chụp thì phải chụp 1000 cái CUP chứ không phải vài cái thế đâu nhé!!!:)):)):)):)):)):))

A chụp 1000 cái thì người # biết ngay...chụp vài cái thế này mới đi lừa người khác được chứ :)):)):)):)):))

Bao nhiêu công sức ròng rã 18 năm trời đấy Hoàn ạ!!!:):):)

Trời bác Trường làm gì mà có lắm huy chương đến vậy ? Thật là bái phục bác đó ! Mà huy chương đó là huy chương gì vậy? :mad:)

Trời bác Trường làm gì mà có lắm huy chương đến vậy ? Thật là bái phục bác đó ! Mà huy chương đó là huy chương gì vậy? :mad:)

Huy chương gồm cả "Bóng chuyền" và "Tennis" đấy!:):):)

Ặc ặc! Giải có 7 người tham gia thì 6 người có đồng giải rồi, còn 1 đồng chí chắc được giải khuyến khích đứng dưới vỗ tay đó hả? =))=)):)):))

Trong Pro quá! Chúc mừng! =D>

Hình Mình vừa đấu giải tennis tỉnh Gia Lai mở rộng! Chào mừng ngày thành lập Quân đội NDVN 22-12!:p:):)

Đ/c Trường cho hỏi thăm tý : cái chú đứng ngoài cùng bên tay trái (ở vi trí giải nhì) có phai tên là Quang "Tèo" trước chơi ở Đàlat sau chuyên về Gia Lai dạy tenis va bây giờ lam ở ngân hàng gì đó ở Gia Lai?????

Đ/c Trường cho hỏi thăm tý : cái chú đứng ngoài cùng bên tay trái (ở vi trí giải nhì) có phai tên là Quang "Tèo" trước chơi ở Đàlat sau chuyên về Gia Lai dạy tenis va bây giờ lam ở ngân hàng gì đó ở Gia Lai?????

Chính xác đó Bạn! Vậy Bạn ở đâu mà biết rõ vậy???:-?:-?:-? Giờ "Quang Tèo" nó làm bảo vệ ở Ngân hàng đầu tư Gia Lai!!!:D:D:D

Chính xác đó Bạn! Vậy Bạn ở đâu mà biết rõ vậy???:-?:-?:-? Giờ "Quang Tèo" nó làm bảo vệ ở Ngân hàng đầu tư Gia Lai!!!:D:D:D

À, chà là trước đây minh công tác tại Tây Nguyên (2004-2006) có loạng quạng ra chơi tenis để đi nhậu cho ngon, minh có gặp cậu Quang này và cậu ấy cứ khen cái vợt dở hơi mà minh mua lúc bên Hà lan... thế là mình cho cu cậu. Sau đó cu cậu cứ đề nghị dạy mình. Thực ra cũng muốn học nghiêm túc để nâng cao trình độ, thình thoảng đi đánh cho hoàng tráng nhưng thời gian trong đó tối nào cũng đi nhậu, ra sân là chí muốn chiến đấu luôn.Nói thực là cũng có tập được 01 buổi gần 30' do Quang Tèo dạy!!!!!!!!!
À thế Xuân Trương có thắng được cái cậu đứng cạnh không??????? minh biết cậu này, quên tên tùi, nó cũng dạy tenis tại sân tỉnh uỷ Gialai (chỗ quan cafe tenis ấy) hình như nó vẫn thua Quang Teo đấy.
Trôngẽuân Trường hoành tráng nhỉ - chúc mừng nhé.

À, chà là trước đây minh công tác tại Tây Nguyên (2004-2006) có loạng quạng ra chơi tenis để đi nhậu cho ngon, minh có gặp cậu Quang này và cậu ấy cứ khen cái vợt dở hơi mà minh mua lúc bên Hà lan... thế là mình cho cu cậu. Sau đó cu cậu cứ đề nghị dạy mình. Thực ra cũng muốn học nghiêm túc để nâng cao trình độ, thình thoảng đi đánh cho hoàng tráng nhưng thời gian trong đó tối nào cũng đi nhậu, ra sân là chí muốn chiến đấu luôn.Nói thực là cũng có tập được 01 buổi gần 30' do Quang Tèo dạy!!!!!!!!!
À thế Xuân Trương có thắng được cái cậu đứng cạnh không??????? minh biết cậu này, quên tên tùi, nó cũng dạy tenis tại sân tỉnh uỷ Gialai (chỗ quan cafe tenis ấy) hình như nó vẫn thua Quang Teo đấy.
Trôngẽuân Trường hoành tráng nhỉ - chúc mừng nhé.

Khi nào có điều kiện lên Gia Lai thì Alo cho Mình nhé! Ra sân giao lưu tý!!!;;);;);;)

Hôm nay mới mua cho Cu Con một cây vợt Babolat hết gần 3 "chai"! Hơi xót ruột tý nhưng được cái nhìn cây vợt đẹp thật!!!:p:))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back