• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CHƠI THỂ THAO CỦA CÁC MEM PDAVIET!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Cây YONEX (Made in JAPAN) mới tậu ở ThaiLand, hôm nay ra sân vung vẩy thử xem nào!

Bác trường đúng là oách quá ta làm một đống huy chương với cup kinh nhể :)):)):))
@ habubimvt có dịp giao lưu nhé có mấy anh em ở Hà Nội cũng máu lắm đấy :D:D:D

à cao thủ uii.Hum nào bày cho em với,em cũng nghiền món này lắm ,nhưng mà mới toàn chơi qua điện tử thui ah ;;);;);;);;);;)

Sẵn sàng nếu Anh Em có nhu cầu!!! Nhưng phải có dịp gặp nhau đã nhé!!!;;):)

Hôm nay thử cây Prince O3 Gold (của ông bạn, cũng mua ThaiLand) cũng được. Nhưng cây Yonex của mình đánh vừa tay hơn! Thế là ổn!

Hôm nay thử cây Prince O3 Gold (của ông bạn, cũng mua ThaiLand) cũng được. Nhưng cây Yonex của mình đánh vừa tay hơn! Thế là ổn!

Vợt Yonex chơi cũng tốt đấy, chỉ tội hơi đắt mà thôi!!!:-?:-?:-?

hình ảnh của bác khác gì vận động viên chơi chuyên nghiệp đâu. khiếp thật :)

Bác trường đúng là oách quá ta làm một đống huy chương với cup kinh nhể :)):)):))
@ habubimvt có dịp giao lưu nhé có mấy anh em ở Hà Nội cũng máu lắm đấy :D:D:D

OK. Hôm nào bác rỗi hoặc qua trường BK cứ call cho em theo số 0936.20.40.17 (Hà). Anh em mình giao lưu cái nhỉ.:)):)):))

oạch? bộ sưu tập sịn của mode hả? Bái phục, bái phục, mới nhìn cứ tưởng của hàng bán đồ thể thao=))

Chờ mai mốt làm nhà mới, rồi đóng một tủ kính trưng ra mới giống cửa hàng thể thao thật!8-|:) Giờ để tạm vào gầm bể cá cảnh nên nhìn thấy không sang!!!:))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back