• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] GGHEART - đã được Anh hóa 90%!!!

mai rãnh, mình post tiếp cho các bạn thêm themes và skin của Ggheart này, khoảng hơn chục themes, giờ mệt quá rùi, buồn ngủ nữa. Mai post tiếp!

Sang BOX Vh tìm đọc các bài hướng dẫn dùng pm này cho kỹ, sau đó dùng thoả mái không có gì mà phải cẩn thận đâu, tuy là bản tiếng Trung nhưng hầu như các phiên bản mình đều test hết không có lỗi gì sãy ra. Bạn vào cài đặt chọn không khởi động cùng máy là được.
vào là đơ luôn rồi, có chỉnh gì đc đâu :(

ai úp cho mình font để mình chép đè không, chứ tải lần 2 cái ggheart nản quá.
Cho mình xin lun ggheart tiếng trug mh ngang

Mình đã thay font nhưng không thấy thành công chỉ hiện thị đƯợc tên T.anh của các ứng dụng của hãng thứ 3 (các ứng dụng cài thêm vào máy)

Anh em nào làm được thì chia sẻ nhé mình kết cái này lắm mà chạy tiiếng trung cứ như dùng máy tầu ý....???

tuyệt vời .nhưng đáng tiếc phần khoá bàn phím toàn tiếng trung

tuyệt vời .nhưng đáng tiếc phần khoá bàn phím toàn tiếng trung
khóa theo kiểu iphone đươc đó bạn à. vừa khóa vừa kèm theo hình động luôn đấy. cố gắng vọc đi, trongphaaffn setting của phần mềm đó!!!

có ai test thử trên ee63 chưa.chủ thớt sao không việt hóa luôn cho anh em dùng đi

có ai test thử trên ee63 chưa.chủ thớt sao không việt hóa luôn cho anh em dùng đi

Không phải ai cũng việt hoá được đâu nhé bạn, muốn việt hoá thì qua box việt hoá yêu cầu nhé...........:-? ( cái này chưa có cho màn hình 320 x 240 đâu)

Pm quá khó hiểu, đã eng rùi lại còn viết tắt, chịu thui không xài... + ngốn 15m ram, hix hjx. Cạch

Sau một đêm nghiên cứu >:), mình cảm thấy bản này chưa phải là "Anh hỏa" hoàn toàn nhưng là tốt lắm rồi !
Cài vào máy thì hiệu ứng trông rất đẹp mắt ! Máy (5630 XM ) không bị đơ hay gì cả !
Lâu lâu đổi giao diện giống như mua máy mới ! =D>=D>

Sau một đêm nghiên cứu >:), mình cảm thấy bản này chưa phải là "Anh hỏa" hoàn toàn nhưng là tốt lắm rồi !
Cài vào máy thì hiệu ứng trông rất đẹp mắt ! Máy (5630 XM ) không bị đơ hay gì cả !
Lâu lâu đổi giao diện giống như mua máy mới ! =D>=D>
đúng vậy, nó chưa được Anh hóa 100% nhưng những dòng tiếng Trung còn lại là những cái mình ít, hiếm đụng tới! Như vậy là tốt rồi, còn hay hơn xài "mò mẫm" khi sử dụng bằng tiếng Hoa. Bản này mình thấy chạy nhẹ hơn mấy bản tiếng Hoa lúc trước. nhưng hơi tiếc là skin hơi ít. để mình nghiên cứu thử chèn thêm skin của mấy bản tiếng Hoa vào thêm được không!!!

Pm quá khó hiểu, đã eng rùi lại còn viết tắt, chịu thui không xài... + ngốn 15m ram, hix hjx. Cạch
nhưng đó là những từ viết tắt dễ hiểu mà, chứ viết nguyên cả chữ thì làm sao đủ cho một tab nhỏ như thế!
cái này chạy được trên thể nhớ mà, 15mb có là bao!!!

Em xài theme x7 thui.. Cho Nhẹ . N95-1 ram cùi...
Kái này khj đổi vị trí icon k biết làm ntn để quay lại... Hjx

Em xài theme x7 thui.. Cho Nhẹ . N95-1 ram cùi...
Kái này khj đổi vị trí icon k biết làm ntn để quay lại... Hjx

bên trên mình có trả lời một bài về đôi vị trí icon rồi đó. nhấn vào chữ icon, thanh bar dưới màn hình, sau đó bắt đầu di chuyển icon bằng cách nhấn vào icon, kéo hình bàn tay đến vị trí mong muốn, thả vào đó (nhấn thêm 1 cái), sau khi di dời hoàn chỉnh như ý muốn, nhấn và giữ hình bàn tay trên màn hình khoảng 3-5s, thế là xong!

đúng vậy, nó chưa được Anh hóa 100% nhưng những dòng tiếng Trung còn lại là những cái mình ít, hiếm đụng tới! Như vậy là tốt rồi, còn hay hơn xài "mò mẫm" khi sử dụng bằng tiếng Hoa. Bản này mình thấy chạy nhẹ hơn mấy bản tiếng Hoa lúc trước. nhưng hơi tiếc là skin hơi ít. để mình nghiên cứu thử chèn thêm skin của mấy bản tiếng Hoa vào thêm được không!

đây là 1 số skin mình sưu tầm của bạn Duylinh27884
Down về có 2 file là Skin Ggheart và Skin Ggheart 1,chép theo đường dẫn sau:
Với Skin Ggheart : !/data/ggheart/iphonedesk/20025208

Với Skin Ggheart 1: !/data/ggheart/thememode/20025208/skin

http://www.4shared.com/file/Ra3a3-yL/Skin_Ggheart_Duylinh27884.html

http://www.4shared.com/file/QUfqEYmF/Skin_Ggheart_1_Duylinh27884.html

Lạ nhỉ, cái này chạy nền không tốn ram ah, mình kiểm tra ram khi chạy cái này không thấy giảm tẹo nào. Giao diện đẹp, dùng để đổi không khí một chút.

Lạ nhỉ, cái này chạy nền không tốn ram ah, mình kiểm tra ram khi chạy cái này không thấy giảm tẹo nào. Giao diện đẹp, dùng để đổi không khí một chút.

Soft nào chạy mà chẳng tốn RAM hả bạn? Nhiều hay ít mà thôi.

Back