• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] GGHEART - đã được Anh hóa 90%!!!

thanks chủ topic nha. phần mềm quá hay, em ghét thằng iphone nhưng lại ghiền phần mền này. ah fm này e cày hết rồi. quá chuẩn luôn. ah a e nào RAM yếu thì qua bên v5 ý. qua đó lấy thêm fm "tăng thêm 5M ram" cài vào (vì thằng GGHEART này cày 10m RAm luôn đó a e)
PS: chủ topic cố găng tìm bản GG nay full anh hóa ngen, xài tiếng anh "phê" hơn tiếng Việt :D

Mình đang bị lỗi ở phần tin nhắn, có Tin nhắn đến thì nó ko báo, đã thử để ở chế độ System vẫn ko đc !
Ko biết có bạn nào bị giống mình ko ? :(

kái này mình đownload pằng đt , wề wẫn kài đặt pình thừơng , nhưng tới lúx mình chọn kái them nokia , thì nó py. Đơ ùj wăng ra lun , thử wào laj. Thj laj. Py. Wăng ra , T.T káj này mjh trông trờ lắm , nên dùng đt download laj. ! Không pýt kóa py. Wăng ra nửa không

chưa hỗ trợ cho màn hình ngang. cố gắng chờ đợi đi nhé bạn! có bản tiếng Hoa cho màn hình ngang đó. ban search thử xem!

hì!!! Em! Mafiavn! Tên là Thành. Sau khi sử dụng phần mền em có ý kiến như vầy.
Thứ 1. Máy em là 6760 slide trượt ngang. Nên 240*320 hay 320*240 gì em cung xài được. Vì vâỵ em da test thanh công trên 6760.
Thứ 2. Phần mềm này rất rất là tuệt. Em chỉ biết noí vây thôi.
Thứ 3. Em ko truot ban phim ra dug duoc. Chac tai truot ra man hình chuyen thanh320*240 nên có dong chữ ở màn hinh và cứng dơ! Hì! Em doán máy máy như E 71! 63 ... Se có dong chu nay va nghia nó có thể là! Phần mềm ko thik hop voi man hinh này. Hihi !
Thứ 4 ; cung la cai em muốn hoỉ! Em dể 1p nó khoá phím! Hi! Ko bit cach mo pan phim! Keke! Toan phai khoi dong lại. Hi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 54 minutes:

mình mới tải bản này hồi chiều và xài đc 4h rùi! Lần đầu tiên trong đời thấy 1 pm very good thế này! Ko fai chanh chứ minh dùng cung khá nhuyên rui! Cái tham sau minh chưa bit chu cai nao bit nt hoi minh minh tra loi cho! 01689869410 or yahô goitenem_trongmuonngannoinho
mình cung tu mò thôi! mở khoá thì nhấn phím qua phaỉ 3 den 4s j dó

Chỉnh sửa cuối:
Mình cũng xài con 6760.khi mở khoá chỉ cần ấn fím 6 nó chạy ngang nhìn ấn tượng thiệt!

sao bạn nhấn phím 6 dc??? Truot ban phim ra la no bi hien cai dong chu ngang man hinh ak? Ban su dung ban gg bao nhieu vay? 320*240 hay 240*320???
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Last edited by a moderator:
Mình cbị tung lên bản do mình mod lại. Được add thêm khoảng 10skin, 5 con trỏ. Đặc biệt mang logo của pdaviet.net.

hì! Xin lổi! Onl bằng đt ghi dấu lâu quá! Với lại hoỉ ban nì! Ko truot ngang đc sao mà bấm số 6???

mở khoá bàn fím bằng 4 fím hứơng đó !
Mình dùng n82 ! Tex kủng ok , . .
Nhưng màk hơi bị lắk

Mình cbị tung lên bản do mình mod lại. Được add thêm khoảng 10skin, 5 con trỏ. Đặc biệt mang logo của pdaviet.net.

OK, bạn up nhanh nhé !
Chứ cài đặt theo kiểu copy từng phần thì nó lỗi nhiều thứ quá ! :(

OK, bạn up nhanh nhé !
Chứ cài đặt theo kiểu copy từng phần thì nó lỗi nhiều thứ quá ! :(
okay. đang tranh thủ, hihihihi, mấy ngày qua do phải ở trong bệnh viện nên không có thời gian làm tiếp. để xem tranh thu trong đêm nay làm kịp không. Định ngủ sớm để xem real và barca đá, nhưng thôi gáng dành cho diễn đàn mình một tý. khoảng 30 phút sau có thể sẽ có đấy!

Coi lại dùm đi. Tiếng Tàu vẫn còn nhiều lém. Đâu đã hoàn toàn tiếng Anh đâu. Vui lòng chuyển đổi sang hết tiếng Anh dùm đi...
Thanks!

Coi lại dùm đi. Tiếng Tàu vẫn còn nhiều lém. Đâu đã hoàn toàn tiếng Anh đâu. Vui lòng chuyển đổi sang hết tiếng Anh dùm đi...
Thanks!
có coi mấy bài viết đầu không bạn? Trong diễn đàn này mọi người cùng nhau đóng góp và xây dựng, chứ có ai nô lệ cho ai đâu mà phải bảo "coi lại" để phục vụ cho thiểu số?! Có biết dùng thì cũng biết văn hóa ứng xử! Như ông bạn thì làm được những việc gì cho diễn đàn?! Ông bạn thích xài như thế được thì xài, nếu không thích thì tự mình đứng ra làm một version cho riêng ông bạn đi, Phát biểu kiểu "trịch thượng" như ông bạn chắc diễn đàn này trở thành "nô lệ" cho người dùng hết, rồi không còn ai đủ tinh thần và động lực để post bài nữa đâu!
Cố gắng suy nghĩ và cân nhấc khi phát biểu nhé bạn! Coi chừng bị anh em trong topic tẩy chay, banned nick nha! Thân chào!!!

*** Anh em trở lại bài đầu để tải bản do mình chỉnh sửa đi! thân chào! Đi ngủ thôi, khuya coi Barca_Real nữa! Chúc anh em vui

Thanks!

Bạn phát biểu một câu nghe rất chi là chướng tai đó! bạn biết để anh hoá đc ngần đó là một thời gian ko nhỏ chứ!!!
Anh hoá hoàn toàn đó là công việc rất khó và thời gian.
Mọi người đã kiếm và up lên bạn xài free. zị mà phát ngôn như người ta là nô lệ bạn ý! quên đi! đây là diển đàn giao lưu trao đổi chứ ko phải là phục vụ cho ban.
xl toàn anh em! thấy bức xúc quá phat ngôn tí!:(

Thanks!
Mình đồng tình với ý kiến này, không phải bôi bác hay chê bai gì nhau! Nhưng rõ ràng Tiêu đề topic ghi rõ là "GGHEART - Đã được tiếng Anh hóa hoàn toàn", nhưng khi cài vào thì như thế nào chắc các bác trong topic này cũng biết! Cái cụm từ "Anh hóa hoàn toàn" nghĩa là nó hoàn toàn bằng tiếng anh và tất nhiên không có một chữ tàu nào trong đó cả!
Ông bạn carot_mitdac bảo "Coi lại dùm đi" nghĩa là người ta phát hiện còn tiếng tàu nên góp ý để hoàn thiện thôi;;) Quá trình Anh hóa hay Việt hóa đều rất khó khăn và chắc chắn không tránh khỏi thiếu sót!
Nên sửa tiêu đề topic lại để tránh hiểu nhầm!:|, chứ để Tiêu đề như vậy mà nội dung lại khác thì ""Kiêu" quá!

Chỉnh sửa cuối:
Phần mềm này dc EN by Vanz_smurf và mình nghĩ chắc đã eng hóa hết khả năng có thể rồi , bản tiếng RU cũng thế

Back