• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Hướng dẫn xem free TiVi của Mobifone

Status
Không mở trả lời sau này.
Chủ topic ơi mình có kênh itv ( kênh nghe nhạc vip nhất VN ) đuôi .ram mà xem tốn phí, chắc là phải nhờ chủ pic đăng kí cho kênh để xài. Đây là link để down kênh đó rất mong chủ pic đăng kí để mình xem ko tốn mb :) forum.thegioididong.com/threads/127123-Xem-TiVi-Vi%E1%BB%87t-Nam-mi%E1%BB%85n-ph%C3%AD-Cho-S60v5

bác ơi,bác cố gắng bổ xung mấy kênh quan trọng như: HBO, Fashion TV, Itv nhé bác,chúc bác thành côg sớm nhé,để e còn mang máy đến lớp cho mấy thằng bạn thuê máy kiếm trác đi,hyhy\-/

Chủ topic ơi mình có kênh itv ( kênh nghe nhạc vip nhất VN ) đuôi .ram mà xem tốn phí, chắc là phải nhờ chủ pic đăng kí cho kênh để xài. Đây là link để down kênh đó rất mong chủ pic đăng kí để mình xem ko tốn mb :) forum.thegioididong.com/threads/127123-Xem-TiVi-Vi%E1%BB%87t-Nam-mi%E1%BB%85n-ph%C3%AD-Cho-S60v5

Hix. Mobifone không có chổ đăng ký kênh ITV. Mình sẽ test sau

tui N5233 cũng xem ko được nà!! bạn làm sao xem được dậy, chỉ mình với! thank!

Bác ko xem được thì phải nói nó báo như thế nào tui mới biết đường chỉnh sữa chứ?
Ah pm luôn anh em, tình hình hồi trước vào diển đàn của mobi có tên nào nói cái vụ này rồi mà chưa thấy mobi fix, ko biết là nó chưa biết hay là ko muốn fix đây?

Bác ko xem được thì phải nói nó báo như thế nào tui mới biết đường chỉnh sữa chứ?
Ah pm luôn anh em, tình hình hồi trước vào diển đàn của mobi có tên nào nói cái vụ này rồi mà chưa thấy mobi fix, ko biết là nó chưa biết hay là ko muốn fix đây?
sau khi kết nối nó báo máy ko đủ băng thông, kiểm tra cài đặt lại mạng .....
mình lấy C6 của thằng e thi vào ngon. mới xem trận bar vs ars tối we nè.. thích thiệt....
mong là nó ko fix để ae xem dài dài.... heeeee
thank bác trước!!!

mình lấy C6 của thằng e thi vào ngon. mới xem trận bar vs ars tối we nè.. thích thiệt....
thank bác trước!!!

Xài 3G mới xem đc bạn ơi :)

thank bác trước!!!

ah.tại pạn chọn chế độ gsm (2g) nên xem k đc là đúng r.pạn chọn lại chế độ UMTS (3g) là xem đc ah.

ah.tại pạn chọn chế độ gsm (2g) nên xem k đc là đúng r.pạn chọn lại chế độ UMTS (3g) là xem đc ah.

mình dùng N5233 mè (ko có 3G). Do "Maitan_10000" bảo là xem được nên mình hỏi ý mè. còn máy C6 của thằng e xem rất good.
thank vì sự nhiệt tình! hee :))

mình vao xem đc có 1 lần rùi chon mobi vina để xem các kênh trg đó thử cài giờ ko xem đc kênh nào luôn toàn chớp chớp connecting

Bạn Chủ pic 7534286 ơi, hôm qua mình ko xài gì mà tự nhiên bị mất 40k. Không biết có phải do xem tivi của bạn không, chứ mình đăng kí 3G 25MB khuyến mãi vẫn còn mà tự nhiên bị mất 40k :((

Bạn Chủ pic 7534286 ơi, hôm qua mình ko xài gì mà tự nhiên bị mất 40k. Không biết có phải do xem tivi của bạn không, chứ mình đăng kí 3G 25MB khuyến mãi vẫn còn mà tự nhiên bị mất 40k :((

100% xem tivi không trừ nha bạn. Mình không biết đâu

Ai biet gop lai mot file ma coreplayer dung duoc di,chu le te nhu the nay chuyen kenh met lam.

Tình hình là vina k xem được nữa. Hôm nay e xem thử không được. Sim còn tiền + để mạng 3g. Máy 5230. Chắc fix rồi

Sóng 3g vina o cho mình manh ma xem video truc tuyen youtube hay trang khac không duoc,du da chon luong la vina internet,nó cu loading mai cha duoc.ai biêt chinh thong so vina de xem duoc khong?

Sóng 3g vina o cho mình manh ma xem video truc tuyen youtube hay trang khac không duoc,du da chon luong la vina internet,nó cu loading mai cha duoc.ai biêt chinh thong so vina de xem duoc khong?

vina nhà mình toàn hiện lên chữ G, lâu lâu hiện được chữ E. 3G của vina khôngbiet611 khi nào mình mới bắt được nữa :((

Status
Không mở trả lời sau này.
Back