• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Hướng dẫn xem free TiVi của Mobifone

Status
Không mở trả lời sau này.
Theo phòng trào vì anh em, up thêm 4 phim nữa, theo mình check thì chủ thớt không có, nhưng cũng có thể mắt bị nhầm nên nếu trùng thì thông cảm, ngoài ra sắp tới qua tết sẽ up 10 phim có tính phí cho anh em xem

4 phim up là:
+ Hiệp sĩ chuột
+ Săn rắn khổng lồ
+ Một thuở Mexico
+ Bỏ bùa

Thưckj sự ko muốn up (vì sợ mobifone biết :)))nhưng thấy quá tuyệt nên lên thank chủ thớt cái cho nhẹ lòng :D. Chúc ae tt năm mới thành công và hạnh phúc!

Mobifone có biết thì cũng dễ ngăn chuyện này mà, họ chỉ cần cài mã 1 link chỉ sống 1 ngày là được, ai bảo họ để 1 link sống 1 tháng chi

Hì. Mọi người cùng nhau đóng ghóp phim là sẽ thành kho free mà ;))
Thực sự thì mình cũng chưa nghĩ đến cảnh Mobifone phát hiện đâu :((

Hì. Mọi người cùng nhau đóng ghóp phim là sẽ thành kho free mà ;))
Thực sự thì mình cũng chưa nghĩ đến cảnh Mobifone phát hiện đâu :((

up ở đây ý bạn ý nói là up topic bay lên đó, sợ Mobifone zô diễn đàn thấy, chứ không phải up phim hjhj

Mobifone quy định, khi bạn muốn vào trang xem TV hay xem phim online của nó thì bạn phải đăng ký, sau khi bạn đăng ký thì vào trang xem TV hoặc xem phim của nó free hết. Mây cái link này là do tụi mình leech từ trang TV và phim đó ra nên khi chạy, máy chủ cho là tụi mình có đăng ký rồi. Nên hoàn toàn free nha, chơi nhanh kẻo nguội. Hoàn toàn không mất 1đ nào có thể xem TV và phim hay ..................... nghe giống điện thoại bác Đào quá.

Mobifone quy định, khi bạn muốn vào trang xem TV hay xem phim online của nó thì bạn phải đăng ký, sau khi bạn đăng ký thì vào trang xem TV hoặc xem phim của nó free hết. Mây cái link này là do tụi mình leech từ trang TV và phim đó ra nên khi chạy, máy chủ cho là tụi mình có đăng ký rồi. Nên hoàn toàn free nha, chơi nhanh kẻo nguội. Hoàn toàn không mất 1đ nào có thể xem TV và phim hay ..................... nghe giống điện thoại bác Đào quá.

Uh bạn nói cũng đúng nhưng mấy cái link này đang xài dưới dạng sdt của mình đã đăng kí bạn àh. :)

thanks các bạn rất nhiều. mong là mobifone không biết. hoặc có biết nhưng vẫn để vậy cho anh em PV mình xem TV dài dài. ^_^

vEry good,,, tks so much.......!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 44 minutes:

kenh thể thao là kênh j vậy bạn!

Chỉnh sửa cuối:
bạn ơi xin hướng dẫn chi tiết được ko? mình ko hiểu lắm, download 3 cái file đính kèm về rồi làm sao nữa, bạn nói lá chép vào thẻ nhớ, chép vào rồi làm như thế nào để xem được vậy?

BẠN ƠI SAO TV VINA XEM KHÔNG ĐƯỢC BÁO O KẾT NỐI MÁY CHỦ ĐƯỢC XIN CHỦ THỚT XEM CÀI LẠI ĐƯỢC O VẬY. CÁM ƠN NHIỀU

BẠN ƠI SAO TV VINA XEM KHÔNG ĐƯỢC BÁO O KẾT NỐI MÁY CHỦ ĐƯỢC XIN CHỦ THỚT XEM CÀI LẠI ĐƯỢC O VẬY. CÁM ƠN NHIỀU

đúng đấy, mình cũng ko xem dc

File RAM của Vinaphone là nguồn sưu tầm trên mạng chứ ko phải của chủ topic nên ko fix được nha, các bạn thông cảm. Hôm nay đi mua cái sim Mobifone mà khó quá, hỏi mấy chỗ đều ko thấy bán, định triệt tiêu sim rác thật hay sao ý.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back