• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Hướng dẫn xem free TiVi của Mobifone

Status
Không mở trả lời sau này.
cái mobi-vina coi làm sao bạn/ bạn nói là cần tài khoản còn tiền nhưng sẽ ko bị trừ cước data, có nghĩa là vẫn xem free ko mất tiền hả/

Mobi thì tài khoản hết tiền vẫn xem được
Vina tài khoản phải còn tiền mới xem được
Cả 2 đều xem free bạn nhé.

páo cáo.mobifone xem rất good.
Nhưng mobitv vina k xem đc trên sim vinaphone "k tìm thấy máy chủ,k tìm thấy tập tin"

huong dan cai dat cau hinh nokia6233 de xem free tv cua mobifone

ban oi chi minh cai dat cau hinh cua nokia 6233 de xem free tv cua mobifone di khi minh vao thi dt no bao la thue bao du lieu goi truoc hoac la chay mot lat roi lai bao la khong tra loi thu

ban oi chi minh cai dat cau hinh cua nokia 6233 de xem free tv cua mobifone di khi minh vao thi dt no bao la thue bao du lieu goi truoc hoac la chay mot lat roi lai bao la khong tra loi thu

6233 tốc độ khung hình quá chậm chỉ 15 fps thôi. NÊn khi xem sẽ bị giật tung chảo.........

Chán. sao hok có TV của 5233 nhỉ :(

Sao lúc ấy không mua 5230 mà mua 5233.................... 5233 thì chịu rồi chẳng có cách nào để coi tivi cho máy ấy đâu. Mua tai nghe Nokia hỗ trợ xem tivi ấy :))

Chỉnh sửa cuối:
Sao lúc ấy không mua 5230 mà mua 5233.................... 5230 thì chịu rồi chẳng có cách nào để coi tivi cho máy ấy đâu. Mua tai nghe Nokia hỗ trợ xem tivi ấy :))

Ai nói bác ko coi được thế, tui N5233 coi ngon lành này, bác bị lổi gì thế?

minh test rồi, xài ok nhưng mỗi lần kết nối lâu quá, khoảng 3 phut đó nên chuyển đài là đợi mỏi cổ luôn. xem khg thấy trừ tiền, nhưng sao khi sim hết tiền thì khg xem được nữa vậy? nhờ mấy pro chỉ giáo với. thanks!

Pro ah. Chuan! Very good!
Net cang! Hi. Nhung lieu co dung duoc dai ngay k Pro?
Hom nao ra net thank Pro sau nha.

Sao hôm nay lại không xem được tivi nhỉ. Hay là hết hạn dùng rồi chủ thới ơi ơi ơi ...

Status
Không mở trả lời sau này.
Back