• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT!SOCBAY MEDIA dùng FREE tới 13-12-2011!!!(DUY NHẤTtrên PDAVIET.NET)

không biết sao mà máy em lại không thấy được file cài media vậy các bác nó chỉ hiện thế này thôi này

máy em mới format và hack lại mà vẫn không thấy đâu cả , ai biết cách chỉ em với nhé !

hình như bạn phải vào sử dụng pm rồi thoát ra thì mới thấy.

Last edited by a moderator:
Anh nào up lên wap dùm em được không?em dùng điện thoại không đow medefire đuôi .jar được!thank nhiều

mình vào imedia rồi và mình cũng đã kích hoạt rồi mà vẫn không có file đó buồn ghê, ai biết tại sao không chỉ dùm em với

vậy file midlet.jar đó là káj gì?.. =)) sóc bay đó... Khi bạn cài đặt, tên pm [java] như nào thì cài đặt xog vào đấy nó như thế.. :D

Cho mình hỏi máy mình có file seting nhưng khi chép xong hạn dùng chỉ đc đến ngày 15.6:2011 thôi vậy bạn còn file seting nào nữa ko

ông thần.làm xong ko phải kick hoạt nhưg hết hạn sử dụng rồi têk mà cũg fast biểu dùng tới thág 12...chém vừa thôy:(

Last edited by a moderator:
ông thần.làm xong ko phải kick hoạt nhưg hết hạn sử dụng rồi têk mà cũg fast biểu dùng tới thág 12...chém vừa thôy:(
Mình cũng bị, cũng thử mọi cách các bác hướng dẫn trong topic này rồi, lúc đầu được nhưng thoát ra và vào lại vài lần là die. Xài Baonet cho lành!

Các bạn dùng socbay hay opera vô m.socbay.com/service vô đó coi báo đọc truyện kô tốn hạt dẻ có điều kô nghe nhắc dc thôi nhưng tải thì ok thấy hay thì thank nha

Chỉnh sửa cuối:
Mình cũng bị, cũng thử mọi cách các bác hướng dẫn trong topic này rồi, lúc đầu được nhưng thoát ra và vào lại vài lần là die. Xài Baonet cho lành!

mình cài sang nay có sao đâu nhỉ hạn sử dụng đến ngày 2 tháng 11

Back