• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC PHOTON (HD mini) - GIỚI THIÊU VÀ THẢO LUẬN

pim backup danh bạ cho HD mini thế nào nhỉ các bác, em ko the tìm ra cái pim backup

PIM Backup là ứng dụng free để Backup và Restore: Contacts, Message, History, Calendar,... trên hầu hết các dòng PPC, các HĐH WM5.0 trở đi, đều chạy tốt và ổn.
Trong ROM Ship (hãng) thì không tích hợp đâu.
Bạn Update ROM Cook sẽ thấy.

các bác cho em hỏi 2 câu nhé:
một là: để gõ tiếng việt cho hd mini thì dùng phần mềm gì
hai là: sao lại phải cài vlc thì mới xem đc mobitv, thế hd mini không có cái streaming media ạ? các máy khác nó toàn chạy bằng streaming media mà
sorry nếu câu hỏi của em hơi "gà" :D

bác Quang vả mọi người ơi cho e hõi với: HDmini no hay bi mất âm thanh khi gọi phải ko? đã sửa được chưa. Hdmini có cài từ điển được ko? minh đang tính mua con này. Giúp mình với nhe. cám ơn nhiều.

nếu bạn chỉ quan tâm tới nghe gọi và từ điển thì htc hd mini rất tốt đó.chất lượng nghe gọi cực kỳ tốt không bao giờ bị rớt mạng cả sóng sánh lúc nào cũng căng đét.còn nếu bạn muốn chơi game hay nghe nhạc thì khuyên bạn nên chọn dòng khác.

các bác có vào được facebook trên em này ko chỉ mình với.vào ứng dụng facebook cũng như vào trang web của nó đều báo là error.mình dùng vietel nhé.

các bác có vào được facebook trên em này ko chỉ mình với.vào ứng dụng facebook cũng như vào trang web của nó đều báo là error.mình dùng vietel nhé.

Thế bạn có vào được Internet bình thường không? Cập nhật thời tiết vẫn OK chứ

mỗi cái ứng dụng facebook và trang web của nó ko vào được thôi.giống như bị chặn trên máy tính vậy.mấy cái kia chạy vèo vèo.

ngay cả trang chủ của nó vào bằng trình duyệt web cũng ko vào dc mà.hichic.

Thế thì không hiểu kiểu gì rồi. Bạn Up bản ROM khác xem thế nào (up thử bản ROM 1.36.707.03)

up bản Rom đó rồi nè,vẫn ko dc.khi kết nối bằng wifi thì vào dc.con khi kết nối bằng GPRS thì chịu.

hự, bút gì mà chấm được zô cảm ứng điện dung vậy bác, thông tin đâu ra là bán thêm bút đó. hiz.
có bút thì làm miếng băng dính, dùng xong dán zô nhỉ.

Bạn nào muốn mua bút thì có thể đặt mua tại đây.
www.clove.co.uk.
Mình cũng mua mini ở đây đấy.

up bản Rom đó rồi nè,vẫn ko dc.khi kết nối bằng wifi thì vào dc.con khi kết nối bằng GPRS thì chịu.

Không kết nối được GPRS đâu phải lỗi tại ROM này hay ROM nọ ??!!
Hãy tìm lỗi trên cái SIM bạn sử dụng ấy, DV GPRS của mạng tồi mà thôi.

ý của em là khi vào facebook bằng GPRS thì không vào dc ấy bác Quang ạ.chứ còn vào các trang web khác thì vẫn chạy vô tư.

ADOBE FLASH LITE

Ah các bác cho cháu hỏi là con HD mini của mình có hỗ trợ flash ko vậy ? Có cài game vào thì nó báo là need adobe flash lite . Em lên mạng kiếm thì chỉ được cái của OS : windows mobile 5.0 thôi . Có bác nào có share cho em với .

Ah các bác cho cháu hỏi là con HD mini của mình có hỗ trợ flash ko vậy ? Có cài game vào thì nó báo là need adobe flash lite . Em lên mạng kiếm thì chỉ được cái của OS : windows mobile 5.0 thôi . Có bác nào có share cho em với .
Nếu bạn muốn chơi game flash thì bạn phải cài FlashPlayer nhé.

Không báo chuông, rung và biểu tượng khi có tin nhắn mới

Mình mới mua con HTC HD mini, kg hiểu sao khi đang ở chế độ lock screen khi có tin nhắn máy kg đổ chuông và rung, thậm chí cũng kg hiển thị biểu tượng có tin nhắn mới. Nhưng khi unlock screen thì máy lại đổ chuông và rung báo có tin nhắn.
Mình đã vào Settings -Sound and Notifications để cài đặt nhưng vẫn kg được.
Có anh em nào bít cách cài đặt kg chỉ cho mình với. Để cứ bị trễ tin kg trả lời kịp hoài bùn chít đi được.
Tks ngàn lần.

Back