• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách H@ck Phone đơn giản, nhanh nhất hiện nay!

Status
Không mở trả lời sau này.
em đang sài con n78. hôm wa em 4 mát no mất ùi anh na`o chỉ em hack lại kái thankssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

em đang sài con n78. hôm wa em 4 mát no mất ùi anh na`o chỉ em hack lại kái thankssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

Đơn giản vậy mà chú em kô làm đc hả?☺
Có file Cert chưa?
Nếu chưa có thì đưa số IMEI đây...anh lấy rùi signed dùm cho!

may bac oi cho e hoi e cai helloOX2.03 thi no chay toi installserve thi no chay o do hoai ko chay tiep dc vay la do loi j vay , bac nao biet chi giup e voi .
Thanks

may bac oi cho e hoi e cai helloOX2.03 thi no chay toi installserve thi no chay o do hoai ko chay tiep dc vay la do loi j vay , bac nao biet chi giup e voi .
Thanks

Sao bay giờ ai hack Hello☺X toàn như vậy nhỉ?
Có máy khi mở Hello☻X lên thì có 2 dòng lựa chọn, bạn chọn dòng dưới là 'Hack my phone again' nha!
Bạn có thể thử với các bản khác xem sao?

file này mình đã down về và cài đặt chưa có sign nhưng cài không có được. Mình mới mua máy về rồi cài vô nó cheking cer ... rồi unable to install luôn. Cho hỏi tại sao vậy bạn ?

file này mình đã down về và cài đặt chưa có sign nhưng cài không có được. Mình mới mua máy về rồi cài vô nó cheking cer ... rồi unable to install luôn. Cho hỏi tại sao vậy bạn ?

Bạn vô cài đặt ứng dụng rồi chọn cái trên cùng ( cài đặt phần mềm ) là tất cả , cái thứ 2 ( kiểm c.chỉ.. ) là tắt còn cái cuối thì để trống .

Bạn vô cài đặt ứng dụng rồi chọn cái trên cùng ( cài đặt phần mềm ) là tất cả , cái thứ 2 ( kiểm c.chỉ.. ) là tắt còn cái cuối thì để trống .

UHm chỉnh rồi nhưng cài tới phần kia nó tự văng ra luôn. Mới mua cái E71x của At & t nên không biết có tương thích hay không?

Cài tới đâu bị văng ? Bạn up cái file cer_key lên đây thử xem .

Ủa phải sign rồi mới cài à? Nếu vậy thì phải lên opda apply cer rồi. Vậy thì phải lấy cer sign nó rồi mới cài được à. Vậy thì đâu phải là hack đơn giản nữa. Tưởng là down cái phần mềm này về cài đặt thôi.

Mình down cái phần mềm này về rồi cài vô nhưng tới lúc phần detail, mình bấm continue thì nó văng ra chưa có install. Chứ lấy đâu cer - key đưa cho bác nè

Chỉnh sửa cuối:
Ủa phải sign rồi mới cài à? Nếu vậy thì phải lên opda apply cer rồi. Vậy thì phải lấy cer sign nó rồi mới cài được à. Vậy thì đâu phải là hack đơn giản nữa. Tưởng là down cái phần mềm này về cài đặt thôi.

Mình down cái phần mềm này về rồi cài vô nhưng tới lúc phần detail, mình bấm continue thì nó văng ra chưa có install. Chứ lấy đâu cer - key đưa cho bác nè

XStevedore phải kô?
Thử làm thế này xem ▼
bạn vào Lắp Đặt --> quản lý ứng dụng-->dòng 1 chọn " tất cả "---> còn lại đều Off hết .
rùi cài đc thui :)
....

XStevedore phải kô?
Thử làm thế này xem ▼

Cái hướng dẫn của nguyễn hưng mình đã làm hết rồi. Cài được nhưng tới phần detail có chữ contunue ở khúc dưới mình bấm vô nhưng nó cứ văng ra không chịu cài vô máy. Vậy thì phải bắt buộc sign phần mềm này phải ko?

bạn có thể lấy file cer cho mình liền được không?
356875021795249

Lấy liền đưa mình nha

Cho hỏi Mình mua lại E 63 của ngta , ngta bảo chưa hack , và sau khi cài đặt mình cũg thấy lỗi nhiều , cần phải sign từng cái 1 . Nhưng mà sau khi cài hello OX vào . thì lại hiện ra 2 dòng . dòng trên là unhack my phone và dòng 2 là hack my phone again . Như vậy tức là máy đã hack rồi hả .
Vậy nếu hack rồi sao lại cài soft kô đc . Mà sao khi chạy hello OX mình chọn Hack my phone again thì nó chạy đến đoạn unpacking files rồi chạy mãi kô xong , chờ gần 10 phút cũg vậy . ai biết tại sao thì chỉ dùm với ^^ tks

Cho hỏi Mình mua lại E 63 của ngta , ngta bảo chưa hack , và sau khi cài đặt mình cũg thấy lỗi nhiều , cần phải sign từng cái 1 . Nhưng mà sau khi cài hello OX vào . thì lại hiện ra 2 dòng . dòng trên là unhack my phone và dòng 2 là hack my phone again . Như vậy tức là máy đã hack rồi hả .
Vậy nếu hack rồi sao lại cài soft kô đc . Mà sao khi chạy hello OX mình chọn Hack my phone again thì nó chạy đến đoạn unpacking files rồi chạy mãi kô xong , chờ gần 10 phút cũg vậy . ai biết tại sao thì chỉ dùm với ^^ tks

Cài đc HelloOX2 vẫn chưa đc gọi là Hack bạn àh!
Bạn phải chọn dòng dưới là 'Hack my phone again' thì việc Hack phone mới bắt đầu.

Bạn có thể những bản HelloOX khác ở trên xem sao...E63 vẫn hack đc bằng HelloOX!
Nếu kô đc bạn đưa cert mình signed bản HelloOX xem có đc, mình format rất nhiều nhưng hack lại đều chưa đến 1 phút là xong.

bạn thử format lại máy rồi cài HelloOX,sau đó tiến hành hack thử xem:D

bạn thử format lại máy rồi cài HelloOX,sau đó tiến hành hack thử xem:D

Mình vần hay mày mò những thứ khác nên thường fomat lại mà!
Rất thường xuyên, kô những cả máy và cả Thẻ nhớ (Thẻ thì vô số dữ liệu, tớ fomat kô hề mất dữ liệu)
Ai tin đc đây???

Chưa đầy 1 phút là hoàn tất việc hack phone...☺

Status
Không mở trả lời sau này.
Back