• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách H@ck Phone đơn giản, nhanh nhất hiện nay!

Status
Không mở trả lời sau này.
Bro cho mình bản HelloOX nào mà mình có thể hack được máy N6700S nhé, cám ơn Bro nhiều.

Đã làm theo hướng dẫn của bác !
Thành công trên 6210 Navigator !
Nhưng reset lại máy thì có hiện tượng này : Vào menu thì bị đẩy ra màn hình home ngay lập tức !
Không còn cách nào khác em phải hardreset lại máy !

hack E72

chào các bác,
em xài con E72 có Filmware là :031.023 không biết là em có thể tự Hackphone được không ,nghe nói là con này hơi khó hack .mà em là dân hoàn toàn mới chưa biết gì về mấy dụ này.bác nào biết vui lòng chỉ dẫn em tường tận với .cảm ơn các bác nhiều.
vydongyen

:( các bác xem lại giùm em cái chứ cài kiểu này mà sài với E71 FW 500 thì nó hem cài đc các bác ạ..:-??:| nhờ các bác nhá... many thanks!!!!!!!!!!!!

:( các bác xem lại giùm em cái chứ cài kiểu này mà sài với E71 FW 500 thì nó hem cài đc các bác ạ..:-??:| nhờ các bác nhá... many thanks!!!!!!!!!!!!

E71 thì bạn nên xin cer và key rồi singer Hello 2,3 là hack vô tư nhé.chứ hack bằng cách này phức tạp khó hiểu,mình đã làm thử trên e71 nhưng ko được,ko bác xin cer và key đi mình snger cho bác chỉ cần cài vao máy là ok

chào các bác,
em xài con E72 có Filmware là :031.023 không biết là em có thể tự Hackphone được không ,nghe nói là con này hơi khó hack .mà em là dân hoàn toàn mới chưa biết gì về mấy dụ này.bác nào biết vui lòng chỉ dẫn em tường tận với .cảm ơn các bác nhiều.
vydongyen

bạn qua đây để biết cách hack nha.có thể tự hack được đó

Các ban gíup mình dc ko mình dùng N96 dá hack rôi mình da vao phân sys/bin va chon chï doc cho phân hello nên gìö phomat máy ko thê cài lai dc nua dê hack cö ai chï gíup mình nha

Các ban gíup mình dc ko mình dùng N96 dá hack rôi mình da vao phân sys/bin va chon chï doc cho phân hello nên gìö phomat máy ko thê cài lai dc nua dê hack cö ai chï gíup mình nha

sao lại chọn chỉ đọc cho phần hello có phải bạn định hạck vĩnh viễn để fomat mà ko phải hack lại đúng ko?nhưng chọn phần chỉ đọc là file hack install...trong ổ y: mà đâu phải hello đâu bạn.bây giờ bạn phải up lại fw thì mới hack lại bằng hello được

Mình cûng bjêt thê nhúng fomat xong møi nhö làm thê nào dê up fw ha ban chï gíup mình dc ko

Mình cûng bjêt thê nhúng fomat xong møi nhö làm thê nào dê up fw ha ban chï gíup mình dc ko ah mình dang dùng tíêng anh gìö chay phân mên tíêng viêt dc ko ban

Mình cûng bjêt thê nhúng fomat xong møi nhö làm thê nào dê up fw ha ban chï gíup mình dc ko

Mình cûng bjêt thê nhúng fomat xong møi nhö làm thê nào dê up fw ha ban chï gíup mình dc ko ah mình dang dùng tíêng anh gìö chay phân mên tíêng viêt dc ko ban

bạn dùng máy gì vậy máy bạn có hỗ trợ tiếng việt ko?có thì mới up tiếng việt được còn cách up lại fw thì bạn qua đây.

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-Firmware-Nokia-S60v3-S60v5-bằng-Phoenix-2010
nếu thắc mắc j hay ko biết up thì pm yah mình sẽ hướng dẫn chi tiết cho an toàn prettyboy_0129

A ơi cho e hỏi có cách nào hack con c5 đơn giản nhất không cần dùng cáp usb kết nối qua pc luôn hack vậy phức tạp wá. Khi đã hack xong mà khi format máy xong thì mất hach đó lun. E dùng helloox2 rồi mà vẩn không được khi em đã sign nó luôn. Giúp dùm e e cám ơ a luôn

Em dùng N95 thường V35.0.002 nên dùng cái gì để hack mà hacks thì máy có mất ứng dụng hay dữ liệu đươc cài trước đó ko ?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back