• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách H@ck Phone đơn giản, nhanh nhất hiện nay!

Status
Không mở trả lời sau này.
Em dùng N95 thường V35.0.002 nên dùng cái gì để hack mà hacks thì máy có mất ứng dụng hay dữ liệu đươc cài trước đó ko ?

N95 thường V35 hack bằng HelloOX v2.0 là ok , Hack phone không mất ứng dụng đã cài trên máy nhé!

Cho em hỏi tý sao em cài XStevedore xong . lúc em lấy cer va key online thì tàn báo lỗi . em thử làm bước tiếp theo là tải HelloOX2 nhưng ko tải được ,có lúc nó bị đẩy ra menu Em dùng N95 thường V35.0.002 . xin giúp em với

Cho em hỏi tý sao em cài XStevedore xong . lúc em lấy cer va key online thì tàn báo lỗi . em thử làm bước tiếp theo là tải HelloOX2 nhưng ko tải được ,có lúc nó bị đẩy ra menu Em dùng N95 thường V35.0.002 . xin giúp em với

bạn muốn lấy file cer và k3y thì qua bên này xin nhé! LINK

cây e71 của bạn mình đã hack ok..mới format lại.. hack lai sign thằng helloOX không được..cài soft này vào làm 1 phát ok liền..thanks..

Có bác nào cho em hỏi tý em dung n95-1 và hack rất thành công cho nó nhờ phần mềm của anh TienQuoc .Và giờ em muốn hack giúp cho thằng bạn máy n95-8g ( v em ko nhớ nhưng mới hay cũ đều ok hả ) . Và con n91-8g V3.00.060 có hack được bằng cái này không Có bác nào biết chỉ dùm em nha . thank mấy bác trước

Nếu mình có fine cẻ và kây sảng thì chỉ càn tải hello0x vê rôi làm thế nào nủa nhỉ mình gà lam chỉ dùm nha bạn thanks bạn nha

Nếu mình có fine cẻ và kây sảng thì chỉ càn tải hello0x vê rôi làm thế nào nủa nhỉ mình gà lam chỉ dùm nha bạn thanks bạn nha

oai nếu bạn có fjle cer va key rồi thì tải pm helo 0x và tải thêm cái phần mềm sign ứng dụng trên Pc .Sign xong đc file mới cài vô may là ok .Còn pm ởtrên nó vừa sin key và cer và vừa sign luôn helo >cài luôn .tóm lại là 5 phut xong .còn việc có key và cer chỉ để sign ứng dung cho những máy ko hack đc helo0x thôi.trong phần Viet Hóa có cái nay tiếng việt .minh onli bằng mobi nên ko tìm link cho bạn đc .

Sau khj app Xstevedore xong,e lam nhu huong dan ma van ko down dc helloOX2,bj bao loj.mong cac pac chj dum e!

Sau khj app Xstevedore xong,e lam nhu huong dan ma van ko down dc helloOX2,bj bao loj.mong cac pac chj dum e!

Bạn đã có sin đc key bang Xsteve.. rồi đung ko .bây gio sang buoc cuối là tai helo (dòng 14 theo trong hjnh ).Xong nó hiện mục có chữ helo0X trên đầu .cái nay ko phai kíck ok là nó tải luôn đâu .nháy vào phím trên cùng bên trái ( tức là nút để ấn Option còn ben phaỉ là chữ Back hầu nht pm nào cũng thja ).sau đó kick vô dòng thứ 2 hay 3 gì đấy .tóm lai táy máy 1 tj là tự nhiên nó đùng đùng tải helo va xong .nó cũng như lúc xin key .phải kjck option >dòng 2 >dòng 1 >yêu cầu chọn ổ để luu key (my cer ) >xong

Oa!tju roj,e moj app lên thôj vẩn chưa bjêt cach sig đc key.file cer,cac a chj dum e cach sig dj!

Nếu sợ ô vuông thì vào đây mà tải bản tiếng việt mà dùng . Cài được mà ko biết làm thì dựa vào hình bên trên của bài viết này mà lam . Còn ko làm được thì bó tay. Mình tàn dùng bản chi na kia thôi còn bản việt hóa thấy trong diễn đàn post cho ban tham khảo :
link đây : http://www.pdaviet.net/showthread.php?97434-XSTEVEDORE...-%E2%98%BA-B%E1%BA%A3o-b%E1%BB%91i-c%E1%BB%A7a-Symbian

tại sao mình vào hình con trâu trọn dòng thứ 2 cài đặt rùi nó cài thêm mấy cái nữa xong rùi tự nhiên bị đẩy ra ngoài màn hình là sao dzay

tại sao mình vào hình con trâu trọn dòng thứ 2 cài đặt rùi nó cài thêm mấy cái nữa xong rùi tự nhiên bị đẩy ra ngoài màn hình là sao dzay

khj ban kjck vao hjnh con trau dong thu 2 " hack my phone again " tip theo no tu dong caj dat . Va khj nao xong ban vao phan quan ly ung dung (cai nao ma khj caj phan mem no hjen icon o do day ) .ban se thay 1 icon moi ben canh icon con trau no mau den co ten la " rompatcher" vay la may ban da hack thanh cong roi . Tu nay ko can cham vao hjnh con trau nua .Nen quan tam den cai kia vj nhjeu pm can den no day .con ban ko thay hjen then 1 icon nao thi nen hack laj.( i mobile )

Vay a oj!khj hjen ra icon rompatcher,bc tjep theo la ta lam n j nua a?lam sao de bjet lam rompatcher da hoat dog,e "mu'a" hoaj ma ko bjet hjc hjc!a chj dum e voj

cho e hỏi hack con e71x

e có con e71x, e da signed file HelloOX.1.04_signed.sis roi mà sao cài ko duoc, nó nói "unable to install", cài xplore cung~ vậy, có ai làm giúp em với, IMEI e là : 356875021150276, thêm 1 vấn đề nữa là sao e cài phần mêm ola hay vitalk về nó ko cho em kết nối internet, trong khi em bật yahoo mobile thì nó vẫn cho em chọn kết nối bình thường ??:(:)((

e có con e71x, e da signed file HelloOX.1.04_signed.sis roi mà sao cài ko duoc, nó nói "unable to install", cài xplore cung~ vậy, có ai làm giúp em với, IMEI e là : 356875021150276, thêm 1 vấn đề nữa là sao e cài phần mêm ola hay vitalk về nó ko cho em kết nối internet, trong khi em bật yahoo mobile thì nó vẫn cho em chọn kết nối bình thường ??:(:)((

fw mới nên dùng HelloOX 2.01 nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back