• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Việt hóa cho cộng đồng SYM của PV.

mọi người chỉ cho mình cái đoạn sửa chỗ lyric í bt no la .::Lyrics::. lúc chuyển về mini player no hiện ra cái chữ mình tìm ko thấy đoạn code đó ở đâu :( mún sửa mấy cái chữ cho no kul

Mình bây giờ đang rảnh nên có ý định tập tành Việt Hóa.
Tuy nhiên mình thấy mấy TOPIC hầu hết các soft công cụ để Việt hóa đều đã cũ hết rồi.
Mình định VH trên điện thoại, vậy các VIP việt hóa bớt chút thời gian chia sẻ cho em các phần mềm và mọi người hay dùng nhé. Nếu có link nữa thì em cảm ơn rất nhiều.

Cho e hoi trong file class cua java co rat nhieu ky tu .vay ky tu nao e moj vh duoc ,e ol bang dt

bạn phải dùng pm và chú ý xem, nó thường có những từ nào, ví dụ: about, help, exit, open, options, setting.... Thì bạn sẽ việt hoá những từ đó trong file class. Chúc bjan thành công!

bạn phải dùng pm và chú ý xem, nó thường có những từ nào, ví dụ: about, help, exit, open, options, setting.... Thì bạn sẽ việt hoá những từ đó trong file class. Chúc bjan thành công!

ko phải anh , em đang định tìm đoạn hội thoại trong game để dịch đó

Vh được 1 pm qủa là gian nan đúng là "vạn sự khởi đầu nan_gian nan bắt đầu nản" :D hôm qua thức cả đêm dùng mobihex vh thử lockscren mà đc có mấy chữ tắt bật ,thóat :(( mà dịch bằng tay thì khôg có từ điển mà dịch pm tàu thì đâu pít môtê gì đâu.ae xem có pm nào dịch exe dll và pm nào tự động dịch cho mobile khôg up mình xin.siêu dịch ko onl đc

Cho em hỏi là nhưng file như .txt và .html thì dùng phần mềm nào để việt hoá cho nó chuẩn được?

Vậy nhưng file .dat, .bin có trog game thì dung phần mềm gì mây a? Em xl em hỏi hơi nhìêu

Các bác cho em hỏi, có phần mềm nào bung gói, và đóng gói đuôi *.dat không. Ví dụ như khi mình mod phần mềm java nào đó, trong đó có các tập tin *.dat. Biết đó là tập tin hình ảnh,nhưng em không thể nào bung nó ra, mà sử lý đc. Bác nào biết, có thể chỉ em cách sử lý nó được không.
thank các bác nhiều.

Mình đang băn khoăn ko hiểu tại sao :
vh exe nhiều ký tự thì ko đc buộc phải viết tắt sao exe pm hay game của pc vẫn vh bình thường :D

Back