• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IPHONE PC SUITE - TỔNG HỢP CÁC PHIÊN BẢN

mình update bản này lên hôm qua...nhưng lúc cài .deb vào thì nó lại báo thế này..

Vậy là nó thông báo bạn thiếu file mobilesubstrate, vào Cydia để cài nhé.

cài vào được,khi gỡ bỏ thì còn lại 3 cái ko gỡ được: 1 biểu tượng pandaDaemon và 2 biểu tượng 91...
ai biết cách gỡ bỏ được xin chỉ giúp. cảm ơn.

Iphone PC Suite ko hoạt động nữa!

Các bro cho em hỏi, em có cài thêm vài file picture vào Iphone thì
có lần đựoc, có lần PC Suite bị lỗi đá ra rồi vài ngày sau em ko kết nối với PC SUITE được nữa. Nó báo dư lày.
Em check online cho nó sửa mà ko được, rồi em uninstall và cài lại cũng bị vậy. Có bro nào có kinh nghiệm xử vụ này giúp em với! Many Thanks
---------------------------------------
Iphone PC SUITe has stopped working
Windows can check online for a solution next time you go online.
--> Check Online for a solution and Close program
--> Close the program

Problem details
Description:
Stopped working

Problem signature:
Problem Event Name: APPCRASH
Application Name: iPhone PC Suite.exe
Application Version: 2.8.15.150
Application Timestamp: 4c2d5af3
Fault Module Name: KERNEL32.dll
Fault Module Version: 6.0.6002.18005
Fault Module Timestamp: 49e037dd
Exception Code: e0434f4d
Exception Offset: 0003fbae
OS Version: 6.0.6002.2.2.0.768.3
Locale ID: 1033

Read our privacy statement:
http://go.microsoft.com/fwlink/?linkid=50163&clcid=0x0409

bạn sài win 7 fai ko?có để chế độ update ko?máy mình nó update lên là bị vậy luôn

Các bro cho em hỏi, em có cài thêm vài file picture vào Iphone thì
có lần đựoc, có lần PC Suite bị lỗi đá ra rồi vài ngày sau em ko kết nối với PC SUITE được nữa. Nó báo dư lày.
Em check online cho nó sửa mà ko được, rồi em uninstall và cài lại cũng bị vậy. Có bro nào có kinh nghiệm xử vụ này giúp em với! Many Thanks
---------------------------------------
Iphone PC SUITe has stopped working
Windows can check online for a solution next time you go online.
--> Check Online for a solution and Close program
--> Close the program

Problem details
Description:
Stopped working

Problem signature:
Problem Event Name: APPCRASH
Application Name: iPhone PC Suite.exe
Application Version: 2.8.15.150
Application Timestamp: 4c2d5af3
Fault Module Name: KERNEL32.dll
Fault Module Version: 6.0.6002.18005
Fault Module Timestamp: 49e037dd
Exception Code: e0434f4d
Exception Offset: 0003fbae
OS Version: 6.0.6002.2.2.0.768.3
Locale ID: 1033

Read our privacy statement:
http://go.microsoft.com/fwlink/?linkid=50163&clcid=0x0409

Cái này là lỗi chung rồi. Thỉng thoảng vẫn bị đẩy ra như vậy. Dùng tạm đi bạn

Có thể dùng cách sau để có thể sử dụng lại iPhone PC Suite:
Vào control panel, tắt Auto Update, sau đó vào Programs and Feature, chọn View Installed updates, và tìm các update Security mới nhất của Microsoft, thường là mang ký hiệu KB983xxx hoặc KB982xxx, mà chữ bắt đầu của nó là Security update, remove từng cái (vừa remove vừa mở thử iPhone PC Suite), khi nào mở được thì sử dụng thôi.

Thanks các bros.
Mình dùng Vista. Nó đòi update nhưng mình ko làm, có thể sơ ý một lần nào đó.
Vào control panel, tắt Auto Update, sau đó vào Programs and Feature, chọn View Installed updates, và tìm các update Security mới nhất của Microsoft, thường là mang ký hiệu KB983xxx hoặc KB982xxx, mà chữ bắt đầu của nó là Security update, remove từng cái (vừa remove vừa mở thử iPhone PC Suite), khi nào mở được thì sử dụng thôi.
Thánks bạn, mình sẽ thử xem thế nào, có kết quả tốt sẽ up lên.

Đã xử lý xong, thanks bro, đúng bro ko hổ danh là Super VIP!=D>

mình mới bợ con IPHONE 3G 16GB được 1 ngày vào đây thấy lạ quá ! nhờ các bạn đi trước cho mình xin IPHONE PC SUITE bản mới nhất hiện nay .
mình cảm ơn nhiều

mình tải về cài đặt song rùi . nhưng toàn tiếng trung quốc, lần đầu sài nên ko biết gì hết . ai có bản tiến anh cho mình xin với .

bạn vào ipcsuite.com down bản mới nhất về đã hoạt động tốt trên win7, đã test và đang dùng

bạn có thế thể chỉ mình chuyển qua ngôn ngữ tiêng anh ko ? tiêng trung mình mù tịt , lại là lần đàu sài pc suite nên ko biết gì hết.

Các pro cho em hỏi pcsuite v2_9_25_168 co hỗ trợ cho os 4.0.2 không mà sao em không thể cài được cho quả táo của mình.

bạn có thế thể chỉ mình chuyển qua ngôn ngữ tiêng anh ko ? tiêng trung mình mù tịt , lại là lần đàu sài pc suite nên ko biết gì hết.
bạn vào vào góc trái Mình hình có dấu Tam giác chỉ xuống lick chuột phải chọn Chon ngôn ngữ tiếng anh.

Các pro cho em hỏi pcsuite v2_9_25_168 co hỗ trợ cho os 4.0.2 không mà sao em không thể cài được cho quả táo của mình.
4.0.2 đã có JB được đâu mà sài được Iphone PC suite,Còn 3G thì sài Bình thường với phiên bản mới nhất.

Back