• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IPHONE PC SUITE - TỔNG HỢP CÁC PHIÊN BẢN

Invalid or Deleted File: sax, post có ktra link ko thế bạn? Mà ver mới nhất là 2.9.37.202, bản t.Việt có update chuẩn chưa?

hehe bản mới nhất phải là 2.9.39.205 rồi bác ơi! cái bản 2.9.37 xài chuối quá trời lên bản mới này mới xai thấy OK nè!

hehe bản mới nhất phải là 2.9.39.205 rồi bác ơi! cái bản 2.9.37 xài chuối quá trời lên bản mới này mới xai thấy OK nè!

Cũng biết là có ver mới, nhưng update ko đc vì server load chậm wá, mà search thì ko thấy có bản mới...bạn có up đi ;;)

P/S: đã down đc file cài rùi :))

KHông hiểu sao phần ảnh của mình trên Cydia bị lỗi như hình bên dưới, có bạn nào bị giống vậy ko...hay có cách nào g.quyết thì chỉ cho mình nha ;-) Đã xóa đi cài lại, nâng cấp bản mới nhất vẫn bị, hix :( Tuy nhiên vẫn cthể copy ảnh bt, chỉ ko hiện lên trong IPsuite thôi.

Chỉnh sửa cuối:
up bằng ol rất lâu, down về rùi cài cho nhanh. nhg chẳng hỉu sao vẫn hem có t.V, haiz!

đã có bản 2.9.39.205 rùi, fix về video cho iOS 4.2.1

Cái 91 pc suite này do tụi TQ nó viết mà, muốn có TV thì nhờ mod nao đó việt hóa đi. Phần picture của 2.9.37 bị lỗi cho 4.2.1 nhưng đã được fix cho bản mới nhất này rùi.

Nguyên văn bởi nlphong75
mấy bác dùng up online đi cũng đc n,tui up lên rồi có tiếng việt luôn

Mình up online rồi, vẩn không có tiếng Việt bạn ơi.

Cái 91 pc suite này do tụi TQ nó viết mà, muốn có TV thì nhờ mod nao đó việt hóa đi. Phần picture của 2.9.37 bị lỗi cho 4.2.1 nhưng đã được fix cho bản mới nhất này rùi.

Thì có người bẩu update online thì có t.V lun, thấy lạ mới thắc mắc đó :))
Mình đang dùng bản 2.9.39.205 nhưng vẫn bị lỗi kiủ đó là sao???

Ipsuite có tiếng Anh, dùng cho dễ hiểu, chứ tiếng Việt thì n khi còn khó hiểu hơn :p Cứ down bản mới nhất mà dùng là ok, ngôn ngữ chỉ là fụ :D

Ipsuite có tiếng Anh, dùng cho dễ hiểu, chứ tiếng Việt thì n khi còn khó hiểu hơn :p Cứ down bản mới nhất mà dùng là ok, ngôn ngữ chỉ là fụ :D

bản ấy ở đâu có ha anh
thanks !

Update bản mới nhất: iPhone PC suite v2.9.37.202

Link mediafire: http://www.mediafire.com/?3d31ulv1s6ns618

Bản này hình như đã hổ trợ về pictureipod cho IOS 4.1 trở xuống rồi, vì IP mình update lên 4.2.1 nên không thử được, bạn nào có IOS 4.1 thì thử và cho kết quả nha!

bản này toàn tiếng TQ
anh hướng dẫn e chuyển sang tiếng anh hoặc tiếng việt đi a.

Back