• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IPHONE PC SUITE - TỔNG HỢP CÁC PHIÊN BẢN

Sao lại không vào được?Nhấn vào nó hiện lên biểu tượng giống như không được vậy đó. Các bác xem lại giúp nhé

Bạn coi lại PC đi nhé! Link vẫn OK!:D

Sorry, mình không nói link mà nói chương trình khi download về mở lên thì không vào được chương trình nào cả. Nó hiện lên bảng trắng rồi không vào được luôn. Ai biết chỉ dùm xin cảm ơn. Minh đang sử dụng windowns Vista.

Trước đây sử dụng FW 1.1.4 minh lưu danh bạ dạng .iContact nay chuyển sang 2.1 không lấy lại được danh bạ. Có ai gặp chưa giúp mình với.Thanks.

Sao e ko được truy quyền download vậy các bác ơi!!! Làm ơi nói rõ để e biết e post bài chứ hix

ok, Tuy có một số chưa đọc được tiếng anh (phải mò mẩm tiếng trung hoa) nhưng đây là 1 soft không thể nào hay hơn. Kết nhất là làm nhạc chuông, theme, bakup danh bạ, convert video.... nhanh gọn. tks chủ topic lần nữa

iPhone PC Suite - Các phiên bản

iPhone PC Suite v2.3.0.85​

Đã có bản iPhone PC Suite V2.3.0.85 Update ngày 15/11/2008. Các bạn Down Link dưới về dùng nhé (Mới Down về Up lên luôn nên các bạn tự khám phá các bổ sung của nó so với bản cũ).
Nếu thấy hay thì tks để lấy khí thế tìm Soft mới! Keke
Link : http://www.zshare.net/download/51627811a4617091/

Với User & Pass tải là PDAVIET
Add thêm Link Download XuanTruong

Chỉnh sửa cuối:
mình dùng từ v2.2.0.78 cho FW2.1 đến bản v2.3.0.85 này đều chạy rất ngon, chưa bao giờ bị ăn táo vì nó cả

có copy đc nhạc như ngày xưa dùng v1.14 ko bác, mà có dùng đc cho ipod touch ko bác?

bản dùng cho 2.x này có 1 khiếm khuyết là ko kéo, thả nhạc vào được như bản cũ dùng cho 1.1.4 nhưng bù lại rất tuyệt la down được app file PXL vào thẳng IP ko cần thuốc thang gì hết chạy phè phè(game và app update mới liên tục), ngoài ra còn có thể down themes, wallpaper, sycn hình ảnh, upload danh bạ...và nhiều tính năng nữa tóm lại theo mình cái này dùng rất hay(còn có dùng được cho iPod touch ko thì xin trả lời là mình ko có iPod touch nên ko biết có dùng được ko nhưng đoán là dùng được)

Back