• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IPHONE PC SUITE - TỔNG HỢP CÁC PHIÊN BẢN

ANh em cho hỏi bản này có sử dụng để kéo thả hoặc copy Nhạc và clip vào iphone 2.x được ko, cụ thể là bản 2.1

Đã có Mem trả lời ở trang 1 bài số 5 rồi nhé! Lần sau nhớ đọc trước khi hỏi!:|:|:|
http://pdaviet.net/showpost.php?p=509839&postcount=5

Có vẻ ko ổn lắm bác ah, em cài rồi chạy mọi cái đều ngon nhưng cái quan trọng không kém là add nhạc và movies thì nó chết nó báo ipod ko support 2.x, nản quá cứ mỗi lần sycn là chết ráo cả nhạc vì em xài 3 cái pc 2 ở cty 1 ở nhà nên cứ sơ sẩy phát mất hết cả đống nhạc mất công xây dựng playlist xót lắm bác ah, cả phim hay nữa chứ :(

Dùng con này ko hiểu sao bao nhiêu ringtones custom của mình mất hết còn sót lại đúng 1 cái. Sync lại bằng Itunes cũng ko được luôn. Phải vào phần ringtones ở PC Suite để add lại thì được. Nhưng thi thoảng nó lại tự biến mất, lại phải add lại rồi sync lại. Cả Pics cũng vậy. Hơi khó chịu nhưng dù sao vẫn khá ngon, nhiều tiện ích.

Sao khi em cài đặt xong kết nối với máy thì bị báo lỗi fail to install phoneDeamon, các anh chỉ dùm em nha;;)

Cho mình xin Iphone PC Suite

Anh em nào có Iphone PC Suite như trong link dưới cho mình xin nha . Cám ơn nhiều
Mã:
http://unlock.vn/iphone/Content.aspx?topicID=150

Bạn xem trong Topic này! Gộp vào đây cho gọn!
Cảm ơn bạn vì đó giờ sài nó kìa nên không quan tâm iphone ngặt cô bạn mua iphone bắt mình cài nhạc thấy cái Iphone PC Suite trong link đính kèm rất hay không biết có bro nào có không :-/

cái này chưa hỗ trợ cho chức năng iPod để chép hình nhạc phim vào iphone bản 2.1

không biết đã có cách nào khắc phục hay có bản nào mới chưa á

Chỉnh sửa cuối:
cái này chưa hỗ trợ cho chức năng iPod để chép hình nhạc phim vào iphone bản 2.1

không biết đã có cách nào khắc phục hay có bản nào mới chưa á

Thêm vào đó có một lỗi là: sau khi đã sử dụng iPhone PC Suite để làm nhạc chuông,backup danh bạ,... nhưng kô dùng đẩ chép hình nhạc phim được, thì đành phải dùng iTune để chuyển hình nhạc phim, nhưng khi dùng qua lại iTune thì báo lỗi kô chép wa được nữa, thế mới đau...

bro nào có cách nào khắc phục cái này kô?

xin đa tạ

Back