• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

nghề của em là ngồi ở cửa hàng suốt ngày, có bao giờ dám đóng cửa đi lâu

Khà khà e cũng nhớ các bác lắm á.lúc nào có kèo 2/9 cho e ké zới nha.e háo hức gặp đại văn hào cuả band lắm rùi á:D

Sáng mai em đang định cho cu con đi xe BigC lên HD chơi, nếu như vậy thì không có xe máy, mà em lại muốn đi mua mấy thứ và dán con ipad...Bác Diệp có chắc lên ko vậy?

Sáng mai em đang định cho cu con đi xe BigC lên HD chơi, nếu như vậy thì không có xe máy, mà em lại muốn đi mua mấy thứ và dán con ipad...Bác Diệp có chắc lên ko vậy?

đi đâu lên tôi mà lấy xe đi

9h chưa thấy ai vô giao lưu, mua sẵn bỏng ngô + bình nước để liên hoan rồi

Sáng nay đã sắp xếp rồi nhưng trời nắng quá. Muốn cho cu con đi lại ngại nó bị nắng và bố lại không ở lại nhậu được. Hic! Thôi để 2/9 hoặc 3/9 vậy. Cũng có thể chiều mai lên luôn cho mát

Sáng nay đã sắp xếp rồi nhưng trời nắng quá. Muốn cho cu con đi lại ngại nó bị nắng và bố lại không ở lại nhậu được. Hic! Thôi để 2/9 hoặc 3/9 vậy. Cũng có thể chiều mai lên luôn cho mát
Quảng Ninh đang mưa to mà anh...;;)

Hic, mừng 2-9 vẫn "đi cày" bình thường...X_X

có khi kết nạp bạn vào PDAHD đấy nhỉ ? có tý haiduong, mà thấy con gái hd đẹp không ? quá tuyệt
đợt này nghỉ bố trí giao lưu với aeHD được ko ? tùy bạn chọn ngày

có khi kết nạp bạn vào PDAHD đấy nhỉ ? có tý haiduong, mà thấy con gái hd đẹp không ? quá tuyệt
Đẹp. Mò về tận HD kiếm vợ cơ mà...:D

đợt này nghỉ bố trí giao lưu với aeHD được ko ? tùy bạn chọn ngày
Cũng muốn giao lưu với anh em CLB PV HD nhưng điều kiện chưa cho phép thôi. Anh em nhiệt tình quá...\-/

Thế hôm qua bác Cả không lên HD à? Em phải đi làm lại cái CMTND gấp nên không lên được. Có thể mai lên HD thăm anh em

Back