• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

venusian chẳng lẽ lại giống dinhtuandung2012 muốn lấy vợ haiduong rồi, :-?

Chú không tin à???:-? Lấy vợ thì tin ngay mà...>:)

P/S: Chủ đề này nên đổi tên thành Phòng Spam & Tán gẫu của anh em HD & QN thôi...:D

Em mà lấy vợ á.
Chị em bảo lấy vợ phải lấy vợ đẹp. Mai này ăn cơm cho nó dễ nuốt. Lấy vợ xấu ăn cơm ngon mà nhìn thấy nó không nuốt nổi ~X(

Quảng Ninh mình chỉ có Anh, anh Bình và em là tham gia trực chiến thôi còn mấy bác kia thì.......... chỉ đợi Down =)). Nên có ai mà tán. Chẳng lẽ 3 anh em tán chuyện với nhau. Qua đây mấy bác Hải Dương sôi nổi và vui hơn :))
Không khéo anh đổi tành Phòng Spam & Tán Gẫu của anh em QN vs HD thì hay hơn :D

Hay hôm nào ae QN sang giao lưu với ae HD mình đi!

Rất vui được anh em QN cùng đến chung vui, dù sao HD và QN cũng gần nhau mà. Qua Chí Linh (hoặc Kinh Môn) là đến đất Đông Triều rồi mà Đông Triều thời Nguyễn thuộc Tỉnh Hồng Quảng, trước cách mạng tháng 8 lại thuộc Hải Dương, nay lại thuộc Quảng Ninh. Như vậy trong Hải Dương có Quảng Ninh mà trong Quảng Ninh cũng có Hải Dương. Các bác cứ về đây tham gia cùng anh em cho vui bác ạ. Em Mod ở Hải Dương nhưng kiến thức còn hạn chế nên ko tham gia nhiều các box kỹ thuật được nên chỉ cố gắng làm tròn nhiệm vụ offline và cố gắng tìm hiểu thêm về công nghệ để chia sẻ cùng anh em.

Hay hôm nào ae QN sang giao lưu với ae HD mình đi!
@khong_co_ai: học phí bao nhiêu bác nhỉ?

Rất vui được anh em QN cùng đến chung vui, dù sao HD và QN cũng gần nhau mà. Qua Chí Linh (hoặc Kinh Môn) là đến đất Đông Triều rồi mà Đông Triều thời Nguyễn thuộc Tỉnh Hồng Quảng, trước cách mạng tháng 8 lại thuộc Hải Dương, nay lại thuộc Quảng Ninh. Như vậy trong Hải Dương có Quảng Ninh mà trong Quảng Ninh cũng có Hải Dương. Các bác cứ về đây tham gia cùng anh em cho vui bác ạ. Em Mod ở Hải Dương nhưng kiến thức còn hạn chế nên ko tham gia nhiều các box kỹ thuật được nên chỉ cố gắng làm tròn nhiệm vụ offline và cố gắng tìm hiểu thêm về công nghệ để chia sẻ cùng anh em.

Cảm ơn các bác vì lời mời. Có dịp nào đó em sẽ ghé qua :)

Có điều kiện thì ok liền. Còn tên Mão (venusian) kia thì anh em nào ở HD có em gái hay cháu gái xinh là hắn có mặt liền khỏi phải mời...:))

chỉ anh mới có thể hiểu em =))

Nhà mình nên có 1 ông thầy thôi.Tránh trường hợp "Nhất tự vi sư,bán tự vi sư".Tạm dịch "1 cái chùa với 1 ông thầy,bán cái chùa còn mỗi ông thày":))

Nhà mình nên có 1 ông thầy thôi.Tránh trường hợp "Nhất tự vi sư,bán tự vi sư".Tạm dịch "1 cái chùa với 1 ông thầy,bán cái chùa còn mỗi ông thày":))

văn cao quá, em chẳng hiểu gì ??? giải thích đi a

Hôm nay vào tận phòng làm việc của chú Dũng, máy tính đang online diễ đàn. Cảm ơn chú Dũng đã giúp đỡ xem hôm nào rảnh đi uống bia chút nhé

Thì anh ấy đã giải thích rồi đó thôi.
"Nhất tự vi sư,bán tự vi sư"
Được dịch nghĩa (không biết dịch nghĩa trong trường hợp này có giống giải thích không nhỉ)
"1 cái chùa với 1 ông thầy,bán cái chùa còn mỗi ông thày"

Cao thủ cao thủ ;))

Tạm dịch mà:)) có gì sai chú giúp anh nhé.He he
Thế này nhé:Nhất=1,Tự=Chùa,Sư=thầy.Cứ thế mà dịch thôi
Hôm nào ra chú kiếm con BB vọc tý nhỉ,chưa dùng BB bao giờ

Tạm dịch mà:)) có gì sai chú giúp anh nhé.He he
Thế này nhé:Nhất=1,Tự=Chùa,Sư=thầy.Cứ thế mà dịch thôi
Hôm nào ra chú kiếm con BB vọc tý nhỉ,chưa dùng BB bao giờ

cần gì phải kiếm đâu xa, lên có liền a !

anh vui suu tam :

Bay so chuot :

tình hình là máy móc dạo này ra ồ ạt quá các bác nhỉ ? làm e thèm quá, ăn cơm mất ngon, đêm thì mất ngủ !!! >.< :-?

Học ở đó vừa học vừa làm, rượu bia uống bét nhè chứ sao phải lo không có tiền uống trà đá

Back