• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.
Đúng, mình chép các files âm của donttouch dùng ok mà.

Lần đầu bạn phải vào settings chỉnh lại tất cả các thông số hết, vào on/off chọn chế độ cần mở luôn, có cả chế độ gửi tin nhắn nữa :D
Đổi hình đổi âm thanh ok :D

sẽ chuyển qua mục thăc mắc trong 2h nữa :D

Xin lỗi rồi mà...
Mình làm đc rồi
cám ơn nhiều nha!
Mọi người xóa đc rồi.
Please....

Nếu thay đổi SIM mạng thì phải cài lại GPRS đấy bạn. Nếu bạn đã cài đặt GPRS trước đây ở SIM của Vina giờ chuyển sang SIM Viettel thì phải hủy GPRS của bên Vina sau đó qua bên Viettel cài lại :)

Phần mềm Y Khoa là phần mềm gì bạn ? Mình chưa nghe nói đến cái này bao giờ. Nếu cần từ điển thì có thể có :D
mấy PM giong như vay nè http://pdaviet.net/showthread.php?t=3923

Mình đã test nhiều loại từ điển cài trên máy Nokia E71 nhưng chỉ có mobireader là có thể tra từ được,còn các từ điển khác như E-V,từ điển Java và cả lexisgoo thì không thể nào nhập từ được,chỉ xài được bàn phím số + shift thôi,ai rành về máy này cho mình biết ý kiến nha,mình nghĩ chắc bàn phím của dòng E này k hỗ trợ phải k?:-/

Còn cái nào nữa ko? Up lên đi.

AlertMe 3.0

Phần mềm chống chạm vào máy :D giống cái ở trên.
Phiên bản mới có nhiều cải tiếng về volume + tùm lum :D:D:D

Cần python và megaPyModulePack

Lần đầu bạn phải vào settings chỉnh lại tất cả các thông số hết, vào on/off chọn chế độ cần mở luôn, có cả chế độ gửi tin nhắn nữa :D

Có thể thay đổi hình và âm.

làm sao cài đc vậy ? Mình cài đc nhưg khi click vô phần mềm thì bị đẩy ra ngoài hoài à :(
N95 v30 đã hack

làm sao cài đc vậy ? Mình cài đc nhưg khi click vô phần mềm thì bị đẩy ra ngoài hoài à :(
N95 v30 đã hack

Bạn đọc kỹ mấy bài trên thì sẽ rút ra được kinh nghịêm:) Đó là kinh nghiệm của bản thân tui:p

Còn vấn đề của bạn là phải cài megapymodule 1.51 chứ ko phải 1.52 vào bộ nhớ máy :)

Nếu thay đổi SIM mạng thì phải cài lại GPRS đấy bạn. Nếu bạn đã cài đặt GPRS trước đây ở SIM của Vina giờ chuyển sang SIM Viettel thì phải hủy GPRS của bên Vina sau đó qua bên Viettel cài lại :)
em thủe rồi ^_^ tạo 1 cái mới ko cần huy cài đặt trước đâu ạ
sau dỡ fai cài lại cài lun ca 3 mạng dung vẫn ok ạ

ImageDesigner 1.08

Ứng chỉnh sửa ảnh đa năng như PTS :D
Cần Python 1.4.4 và megaPyModulePack!

bạn hiền ui...
Up lại pm này đi bạn.
Cám ơn bạn nhiều...

Mình đang xài N95, khi mình để bất cứ thư mục nào có file hình ( VD: *.jpg,..) hoặc file nhạc (VD: *.mp3, *, *.wma, ...) vào thẻ nhớ or vào bộ nhớ máy là nó hiện lên trong Gallery/Images and videos or Track à. Mỗi lần muốn mở ra xem mấy cái file khác chờ lâu gần chết. Có bạn nào biết cách chặn nó lại ko cho hiển thị ra ko? Chỉ mình với. Cám ơn các bạn nhiều lắm!!!

Last edited by a moderator:
Mình đang xài N95, khi mình để bất cứ thư mục nào có file hình ( VD: *.jpg,..) hoặc file nhạc (VD: *.mp3, *, *.wma, ...) vào thẻ nhớ or vào bộ nhớ máy là nó hiện lên trong Gallery/Images and videos or Track à. Mỗi lần muốn mở ra xem mấy cái file khác chờ lâu gần chết. Có bạn nào biết cách chặn nó lại ko cho hiển thị ra ko? Chỉ mình với. Cám ơn các bạn nhiều lắm!!!

Không chặn được đâu bạn ah. Nếu bạn muốn xem độc lập thì dùng những chương trình khác nhau mà xem. Vd xem ảnh bằng Resco Image Viewer còn những cái khác thì dùng các trình quản lý File mà xem ;)

Không chặn được đâu bạn ah. Nếu bạn muốn xem độc lập thì dùng những chương trình khác nhau mà xem. Vd xem ảnh bằng Resco Image Viewer còn những cái khác thì dùng các trình quản lý File mà xem ;)

Bạn co bản 5 có crack ko? Cho mình với, mình tim trên diển đàn toàn là bản dung thử ko a. Thanks!!!

Nokia kị số 4 thì làm gì có số 4 nhĩ. Lạ thật. ĐT không có cái tên số 4. và tên hệ điều hành củng và phiên bả không bao giờ có số 4

??? vậy cái nokia 3410 là gì bro ?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back