• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.
hic bác làm ơn tìm em bản landscape-prov1.5 full cho n78 với.E thức mấy đêm search mà toàn bản demo hic hic,Cám ơn bác nhiều lắm
imei cua em:352057025634886

hic bác ơi n78 đâu hỗ trợ acelerometer,em cài bản 2.0 beta vào nhấn chạy thì nó đơ máy luôn hic.giúp em với!!!

Có bạn nào có PM để nối các file .rar khi bị chia nhỏ lại với nhau ko cho mình xin đi.Mình xài n96.Cám ơn trước nha.

Có bạn nào có PM để nối các file .rar khi bị chia nhỏ lại với nhau ko cho mình xin đi.Mình xài n96.Cám ơn trước nha.

Để giải nén hả bạn, chỉ cần giải nén 1 pát bất kỳ tự chúng sẽ nối lại với nhau thôi.

Theo mình hiểu thì bạn cop chúng nó vào hết 1 thư mục rùi giải nén 1 cái là ok

Posted via Mobile DeviceCó ai biết cách thay đổi giao diện ucwed bằng ucwed gohome không? Mình làm mãi không được.

Để giải nén hả bạn, chỉ cần giải nén 1 pát bất kỳ tự chúng sẽ nối lại với nhau thôi

ko được bạn ơi.mình giải nén bằng xplore mà

Theo mình hiểu thì bạn cop chúng nó vào hết 1 thư mục rùi giải nén 1 cái là ok

cái bạn nói là xài trên PC mà.còn mình muốn làm trên ĐT luôn

Không được thì bó tay, trên ĐT hay PC cũng chưa thấy có Tool nào hỗ trợ ghép nối cả, chỉ có cách đó thôi bạn.

Theme gì mà file thế hả bạn? sang BOX ứng dụng PC mà Search thiếu gì pm chuyển đổi.

Là icon trong thêm đó anh. Khi mình bung ra thì thấy rất nhiều file icon đuôi svgb. Mình search mãi trên goolge mà không thấy pm nào convert sang đuôi bmp được.

Là icon trong thêm đó anh. Khi mình bung ra thì thấy rất nhiều file icon đuôi svgb. Mình search mãi trên goolge mà không thấy pm nào convert sang đuôi bmp được.

Thì ra thế, anh cũng tìm chảy máu mắt chưa ra cái Tool để mở Edit mif trên PC đây.:D

anh nào có link phần mềm tự động tắt máy cho E71 làm ơn cho em xin với.Em search+tìm hoài mà không thấy:( .Thanks các anh

hic bác ơi n78 đâu hỗ trợ acelerometer,em cài bản 2.0 beta landscape-pro như bac kojiro bao vào nhấn chạy thì nó đơ máy luôn hic.giúp em với!!!

các bác cho em phần mềm ghi âm không gới hạn nha.dạo này em học hành lu bu quá kiếm hoài không được

Hic..., nhìn pác huân huy chương đỏ ngực thế mà cũng không giúp được em thì biết kêu ai bi giờ???:((

Vì đa số các Pm ful hay ko là do các thành viên tại các trang nước ngoài làm, chứ bản thân mình ko có khả năng nên trên mạng có thì mình tìm ra cho bạn, còn trên mạng ko có thì mình thua bạn à.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back