• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.
hic bác ơi n78 đâu hỗ trợ acelerometer,em cài bản 2.0 beta landscape-pro như bac kojiro bao vào nhấn chạy thì nó đơ máy luôn hic.giúp em với!!!
bạn dùng thử phần mềm free này xem : rotate me 1.5
http://www.box.net/shared/z8uz1to1rn
mình đã test trên 5320 thấy xoay màn hình được theo 3 chiều đó, còn n78 thì chưa test, nhưng 2 máy này đều là FP2 nên mình nghĩ có thể dùng được đấy :D

cho mình hỏi phần mềm phiên bản mới nhất của chương trình ultimate UV (ghi âm cuộc gọi) mới nhất là bản nhiêu vậy? và ai có bản mới nhất up cho mình hen thanks!

cho mình hỏi phần mềm phiên bản mới nhất của chương trình ultimate UV (ghi âm cuộc gọi) mới nhất là bản nhiêu vậy? và ai có bản mới nhất up cho mình hen thanks!

Search trên Google đó bạn, biết liền ấy mà.:D
Hiện tại là bản 6.1.1 đã Việt hóa.

Máy đang xài Nokia N95. Sao dạo này nhắn tin được 1 lúc thì máy nó rung liên tục không nghỉ, phải rétart máy lại mới hết. Ai biết bị gì không nhỉ ?

mình muốn tìm & cài các bản đồ trực tuyến xem trên điện thoại 6600i sile nhưng mình cài bản googlemap 3.2 thì máy nó báo phần mềm này ko hỗ trợ cho máy bạn nào có phần mềm hoặc đường link down tương tự phần mềm googlemap thì post cho mình nhé( máy của mình ko có gps)

Máy đang xài Nokia N95. Sao dạo này nhắn tin được 1 lúc thì máy nó rung liên tục không nghỉ, phải rétart máy lại mới hết. Ai biết bị gì không nhỉ ?

Máy bạn có cài PM nào báo rung khi nhắn tin hay thực hiện cuộc gọi gọi ko: Vibrate... Chắc là có nó mới rung thế chứ ko thì máy hư mới vậy :)

mình muốn tìm & cài các bản đồ trực tuyến xem trên điện thoại 6600i sile nhưng mình cài bản googlemap 3.2 thì máy nó báo phần mềm này ko hỗ trợ cho máy bạn nào có phần mềm hoặc đường link down tương tự phần mềm googlemap thì post cho mình nhé( máy của mình ko có gps)

Mình xem trên thegioididong thì máy bạn ko có hệ điều hành, vậy thì nó chỉ cài được các file java (.jar hoặc .jad) thôi bạn à.

các anh ơi giúp em 1 tí: em xài N79 phiên bản phần mềm 20.175.203.3
cho em hỏi là đó là PM mới nhất chưa ạ? em muốn update phần mềm mới cho dt thì em có thể tải ở đâu (k cần ra trung tâm nokia, em ghét mấy cái trung tâm ấy lắm)

Bạn nào có PM Rompatcher 2.1 finan cho N96 cho mình xin với.Mình cài bản 2.0 Beta của PV nhưng mới hết hạn ko xài được nữa mà seach trên google ko thấy. Biết ơn rất nhiều.

Nếu muốn ghi âm tôi nghĩ chỉ có cách seting Auto save all call và Ask before save, sau đó cuộc gọi nào cần ghi thì OK khi nó hỏi thôi!
Hơi tốn pin :)

Bạn dùng NulDel v3.1 là OK cho dọn rác http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=65850
Chúc vui.

bạn ơi mình cài Nuldel v3.1 mà sao không vào được hả bạn .
à nhân tiện bạn cho mình hỏi có cách nào giải nén file rar, jar hay zip trên điện thoại không hả bạn ( mình chưa cài được x_flore, máy mình đã hack rồi, mình cài x-flore 1.20 thì máy yêu cầu cập nhật bản mới, mình chỉnh về năm 2007 thì được nhưng mình chỉnh lại ngày hiện tại thì nó lại đòi cập nhật,còn những bản khác mình dơn về thì khi cài đều bị báo" lỗi cập nhật"
bạn cho mỉnh ý kiến đi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back