• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LandscapePro v 3.0 - Xoay màn hình cảm biến

TruongHan

Super V.I.P
LandscapePro phát triển dựa trên nền tảng tự động cảm biến chuyển động màn hình,motion sensor tích hợp trên các dòng máy cao cấp sau này của Nokia.Đây là version demo,đã fix nhiều so với các version trước với nhiều điều thú vị hơn trên dòng S60v5

Hãy xem clip demo này để thấy LandscapePro làm việc như thế nào trên dòng S60V3 và S60V5 :)

[video=youtube;9W6witVE2FU]http://www.youtube.com/watch?v=9W6witVE2FU&feature=player_embedded[/video]

Support : N97/5800XM/N79/N95/N82/N85/E75/6210Navigator
Feature

* Auto-rotate in specific application

* Fix landscape and Fix portrait in specific application

* Auto Portrait

*Rotate in 3 directions ( portrait , landscape 90* and landscape 270*) only for N95/N79/N85/E75

*Magic gallery (simulate key pad in gallery mode look likean application name is Nokemote and RockNscroll, this function is help for searching a lot of images in picture gallery and use it same as slide show) see video demo

*Magic web auto scrolling down web page very very useful for viewing web page (only for N95)

Còn đây là bản LandscapePro v 1.5 dành cho các máy không có cảm biến chuyển động (non-motion sensor),bạn phải dùng phím để nó có thể xoay màn hình :D

Support : N78/N73/N80/N81/E65/5320 XM/6110 Navigator/6120 Classic/6220 Classic/Samsung i550

Feature

* Added " Auto rotation" function

* Added new hotkey support phone doesn't have shift key

* Absolute working 100% on E65 in landscape mode

* Rotate in 3 directions for N81/5320 XM
* Auto disable Hotkey "C" when keypad has slide, it will fix problem when type phone numbers or messages for slide phone.

Xem clip demo trên N78

[video=youtube;rMxSou_3ZTA]http://www.youtube.com/watch?v=rMxSou_3ZTA[/video]​

Trang chủ : http://www.landscape-pro.net/

Chỉnh sửa cuối:
hic ,bản này tuyệt wa,demo là dung thử thôi hả a Truonghan? chán
bản này e dùng ở s60v3 lâu rồi,nhưng là tryal nên chán k buồn pots, k biết mua thì bao nhiêu?hi

hic ,bản này tuyệt wa,demo là dung thử thôi hả a Truonghan? chán

Bản Beta vừa mới ra mắt,demo vì là phần mềm thương mại mà,sang thì vào trang chủ mà mua :D
Đang mò trong system của nó xem coi có thể xài hoài được không :D

trời! em vào trang chủ và tải bản này cách đây hơn 1 tuần rồi mà. đâu còn mới đâu. em định post lên nhưng thấy trong fr có rồi.
mà làm sao để có thể chuyển ảnh trọng bộ sưu tập chỉ bằng 1 cái nghiêng máy nhỉ? e ko tìm được.

trời! em vào trang chủ và tải bản này cách đây hơn 1 tuần rồi mà. đâu còn mới đâu. em định post lên nhưng thấy trong fr có rồi.
mà làm sao để có thể chuyển ảnh trọng bộ sưu tập chỉ bằng 1 cái nghiêng máy nhỉ? e ko tìm được.

Chỉ mới thấy giới thiệu trên các forum nước ngoài hôm nay.Vậy là bạn tiếp cận thông tin nhanh hơn mình :|

Sao mình cũng là 5320 nhưng cài vào nó chỉ nháy 1 rồi văng ra nhỉ

Posted via Mobile Device

Chỉ mới thấy giới thiệu trên các forum nước ngoài hôm nay.Vậy là bạn tiếp cận thông tin nhanh hơn mình :|

em nói thật mà. hôm đó e vào trang chủ đã thấy rồi mà. nhưng seach trên 4r thì thấy có rồi.

Sao trong clip chỉ cần để nghiêng máy là ảnh tự chạy mà mình làm mãi không được. Nó chỉ xoay màn hình thôi. mình dùng N95 8gb

Thông tin không thấy E66 bạn à.

Bản này dùng được bao nhiêu ngày hả anh Thắng,sao em down về không có bản dùng cho fp2 ạ,em dùng n86 thì cài file nao vây???Thanks anh

Chỉnh sửa cuối:

cái này co lâu rồi anh a,cah đây khoảng 3 4 thang j đó,e thấy từ hồi dung N82 cơ,trên trang chủ của nó ý,anh cố mò để nhà mình dùng nhé :-? chắc mấy ông bên Tàu sẽ c.... ngay thôi a nhỉ

Có dùng được cho E 63 không nhỉ? E63 có cảm biến ánh sáng thôi
Posted via Mobile Device

cái này co lâu rồi anh a,cah đây khoảng 3 4 thang j đó,e thấy từ hồi dung N82 cơ,trên trang chủ của nó ý,anh cố mò để nhà mình dùng nhé :-? chắc mấy ông bên Tàu sẽ c.... ngay thôi a nhỉ

ec ! sai` dc 5 phut' ...la` het !!!

Back