• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LandscapePro v 3.0 - Xoay màn hình cảm biến

Đây là bản giành cho N81 mời bạn test thử. Một bản signed và một bản unsigned Landscape pro N81 signed Landscape pro N81 unsigned

anh oi em thử rùi nhưng chỉ xoay dc màn hjnh hok a`
bản unsign cài dc kòn ban kia thì không
nghiên máy thi không thấy chạy hình như trong clip
aj biết chỉ em với

Chỉnh sửa cuối:
E xin phet Mod dung del bai e nhe!co bac nao co ban roteme1.5 k?up dum e nhe!e thank rat rat nhjeu

bạn thử cái này coi 2.1 cho bạn

-----------------------
Thank chưa mà down

Làm sao để xoay màn hình đc nhỉ. Mình xài bản 1.5 cho máy ko có cảm ứng chuyển động. Thanks

Xin hỏi các pro có ai có bản cho E63 ko? Cho e xin với.thanks các pro trc nha!

Mình cài Land....3.0 xong trên con n95 8g, nhấn vào biểu tượng thì nó chẳng ăn nhậu gì cả cứ trơ ra,ko xài được pó tay,ai bít chỉ cái nha , thanks!

Đã cài thành công nhưng nghiêng máy thì hình ko chạy như đã quãng cáo...

bạn phải dùng bản 3,0 crack thì mới có chức năng nghiêng máy chuyển ảnh. bản ở trang chủ là bản bate mà. sao mãi không thấy bản chính thức nhỉ??????

Mình cài bản crack mà, cũng giống như ae trước sau khi sử dụng 1-2 lần thì ko chuyển ảnh khi nghiêng máy nữa nhưng sau 1 giờ vọc nó bất ngờ mình đã phát hiện ra là do mình chưa sử dụng đúng cách chứ ko phải do lỗi phần mềm. Đ/v N95 8g các ae hãy nhớ là phải để máy nằm ngang khi mở bộ sưu tập ảnh và phải đẩy nắp trượt về bên phải như để nghe nhạc thì nó sẽ chuyển ảnh khi nghiêng máy, chúc các bạn thưởng thức nó vui vẻ.

Chỉnh sửa cuối:
Mình dùng 5320xm ko có cảm ứng chuyển động, bản 1.5 demo chỉ xoay màn hình khi vào menu hay ở ctrình nào đó. Ai có bản full thi post gium mình. Tks

sao mình xài N82 ,nó kêu cài 2 file mà mình cài 1 file vẫn chạy bình thường ,chưa thấy dấu hiệu j cả ,chỉ có là sao nó ko quay đc bên phải mặc dù đã chỉnh rồi ,với lại lâu lâu khi bấm số ngoài màn hình thì nó tự động quay màn hình lun ,ko quay lại đc . bạn nào bít giúp mình với

Back