• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LandscapePro v 3.0 - Xoay màn hình cảm biến

Sao mình cũng là 5320 nhưng cài vào nó chỉ nháy 1 rồi văng ra nhỉ

Posted via Mobile Device

xài RotateMe 1.5 đi bạn. cái này dùng cho những máy có bộ cảm ứng thui. mình cũng đang xài RotateMe nè. chỉ có điều mún xoay phải dùng phím *. hơi bất tiện xíu nhưng nếu bạn thích thì cứ dùng. trong diễn đàn có tupic về pm này rùi nên mình ko up lên. bạn chịu khó tìm nhé. nếu bạn cũng đang xài RotateMe rùi thì....:D. mình chỉ góp ý kiến thui:);;)

xài RotateMe 1.5 đi bạn. cái này dùng cho những máy có bộ cảm ứng thui. mình cũng đang xài RotateMe nè. chỉ có điều mún xoay phải dùng phím *. hơi bất tiện xíu nhưng nếu bạn thích thì cứ dùng. trong diễn đàn có tupic về pm này rùi nên mình ko up lên. bạn chịu khó tìm nhé. nếu bạn cũng đang xài RotateMe rùi thì....:D. mình chỉ góp ý kiến thui:);;)

Thì sao hở bạn. Cho mình cái link thôi cũng đc. Mình ít có thời gian oline trên pc lắm

Posted via Mobile Device

Sao lại không chạy hả bạn, hỗ trợ N85 luôn mà, test trên N82 chạy nhanh hơn mặc định của máy, rất tốt.

Em cài trên N85 cũng không chạy,cài file nào hả anh Thắng,mà bản này dùng được bao nhiêu ngày vậy anh?

cái LandscapePro v3.0 demo.7z‎ hình như có lỗi:( down về giải nén hok đc:( Test lại giùm em cái.

Mình cài cái v1.5 trên N78 nó nháy 1 cái rồi thoát ra, pro nào biết chỉ mình với.
Posted via Mobile Device

pro cho hỏi cái! Cái này thì khác gì với Roteme không? Mình đã thử với Roteme thì hoàn toàn OK mà lại không phải demo!

Mình cài cái v1.5 trên N78 nó nháy 1 cái rồi thoát ra, pro nào biết chỉ mình với.
Posted via Mobile Device

Ah việc đó bạn phải cài trên máy nó mới ko bị

Posted via Mobile Device

trời! em vào trang chủ và tải bản này cách đây hơn 1 tuần rồi mà. đâu còn mới đâu. em định post lên nhưng thấy trong fr có rồi.
mà làm sao để có thể chuyển ảnh trọng bộ sưu tập chỉ bằng 1 cái nghiêng máy nhỉ? e ko tìm được.

Cái đó là nokmote mà bạn! Chỉ dùng cho N95 và N82 :)

Back