• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LandscapePro v 3.0 - Xoay màn hình cảm biến

Công dụng cái này làm gì thế :-??. Tải về test trên n86 mà ko dùng đc.
Posted via Mobile Device

Sao kon 5800 của mình cài ra ko có phản ứng gì nhỉ? Mình hack rồi, quay bình thường như của máy thì vẫn được lộn ngượu bên mà máy ko quay được thì im re. Mà bị quay bình thường bị đứng hình 1 lúc hok bật chương trình thì chạy êm du. Mong chỉ giáo !!!

chả hĩu nỗi, hòi đó tới h mình cài LandscapePro ver đủ chấm cho con N82v30 của mình mà nó ko bao giờ chịu quay sang fải mặc dù đã chọn ở chế độ rotate left & Right :(. bên trái thì dc bên fải thì thua, tại mình thuận tay trái nên thấy quay sang fải cần thiệt hơn . Chán wá, tại sao vậy mấy pác có thể giải thix cho em ko??

Posted via Mobile Device
mjh cài dô máy rồi chạy jốg như hướg dẫn thì ko thấy xoay j hết

Mình đã test OK trên N95 8GB, xoay trái và phải đều được, có thể chọn ứng dụng cần xoay rất hay, tuy nhiên nó chỉ là bản demo nên chỉ cho xài 1 chút thôi à :(

mình cài đc rùi nhưng chỉ quay đc khi đang trong phần mềm đó thui.chọn quay về thì sẽ trở lại màn hình đứng như bình thường. Với lại khi nhấn tùy chọn=>setting thì nó báo là demo version.
Giờ sao đây các pro, ai bít chỉ giúp mình với.dùng n78. thanks

Chỉnh sửa cuối:
mình cài đc rùi nhưng chỉ quay đc khi đang trong phần mềm đó thui.chọn quay về thì sẽ trở lại màn hình đứng như bình thường. Với lại khi nhấn tùy chọn=>setting thì nó báo là demo version.
Giờ sao đây các pro, ai bít chỉ giúp mình với.dùng n78. thanks

bạn thử vào menu rồi để nghiêng máy xem màn hình có xoay không? thỉnh thoảng pm này bị lỗi như vậy?
thế có bạn nào biết cách chuyển ảnh chỉ = 1 cái nghiêng máy như trong video ko nhỉ?

P990i cố gắng chờ tới kíp sau nhéa:(

MÀ sao em cài zô N79 không chạy bác nhỉ, máy em đã hack.:-?

Last edited by a moderator:
Các bác ơi! Máy của em (E75) đã có nó rùi mà phải tắt nó đi vì lúc đứng thì không sao nhưng lúc nằm nghiêng mà chơi điện thoại thì phiền lắm vì nó cứ tự động nghiêng chứ màn hình không chịu nghiêng theo mình.

bạn thử vào menu rồi để nghiêng máy xem màn hình có xoay không? thỉnh thoảng pm này bị lỗi như vậy?
thế có bạn nào biết cách chuyển ảnh chỉ = 1 cái nghiêng máy như trong video ko nhỉ?
nghiêng máy cũng ko đc bạn ơi. mình xem clip chạy trên N78 rùi, bây giờ phải làm sao để vào đc mục "setting" mà ko bị báo "demo version"thì ok liền. có ai bít ko giúp mình với.thanks

Back