• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LandscapePro v 3.0 - Xoay màn hình cảm biến

thấy icon nhưng ko thể nào vào ứng dụng dc ??:((

sao lạ vậy nhỉ. mình cài nhiều lần mà vẫn thấy ổn mà. bạn thử vào trang chủ tải và cài lại xem thế nào. nhớ ghỡ hết ra rồi mới cài nhé.có thể nó bị xung đột với pm nào đó. thân!

Chú ý, mình đã xài ổn phiên bản cho N78, xoay tất cả mọi thứ kể cả màn hình chờ.
Đúng ra đây không phải là bản full, vì phải cài đặt xoay riêng cho từng phần mềm trong máy và sau 5 phút thì... hết giờ.:) nhưng có 1 cách làm xoay tất cả màn hình, không cho chương trình này chạy ẩn (đỡ tốn ram), không thoát ra sau 5 phút nữa (chỉ xoay trở lại khi bạn vào chương trình để xoay lại hoặc khởi động lại máy) đó là vào chương trình, chọn rotate screen sau đó bấm qua tab khác rồi bấm trở lại ngay (làm vậy cho chương trình lỗi và tự thoát ra ngoài) dùng nút kết thúc cuộc gọi để trở ra màn hình chính, như vậy là màn hình xoay luôn không quay lại nữa.

Posted via Mobile Device

sao lạ vậy nhỉ. mình cài nhiều lần mà vẫn thấy ổn mà. bạn thử vào trang chủ tải và cài lại xem thế nào. nhớ ghỡ hết ra rồi mới cài nhé.có thể nó bị xung đột với pm nào đó. thân!

đã test hết.. chắc do ko tương thik phone.. vì mình dùng N85 mà... chưa có bản cho N85

N95 cà đặt ngon lành xong chạy ứng dụng nó ko nói ko rằng gì cả.....:-??:|

sao em cài N95AccelerometerPlugin trong folder "N82,N95" lại bị thông báo "lỗi cập nhật" vậy a?e xài N82 v.3.1 đã hack

Đó là cái cảm ứng chuyển động đó em ! Thường nó đã được tích hợp trong Python hoặc megamodule em đã cài rồi , tức là nó đã có trên máy của em rồi không cần cài cái này nữa , chỉ cần xử File còn lại thôi ! chúc vui !:D

Đã vô đọc, bản này ko hoạt động trên N85 và N79 , và chưa cracked đc cho V5, bạn nào dùng 9.2 như N82 hay N95 thì qua đó đăng ký rùi tải về dùng thử đi xem nó ntn .

thử dăng kí nhưng không biết là mình đã dăng kí từ kúc nào rồi ấy.=))=))=))=)). giờ thử cài vào test xem thế nào

làm sao chơi game mà không cần bấm nút mà chỉ cần lắc điện thoại thôi,giống như trò đua xe của iphone í,mình hỏi câu hơi cùi bắp,có gì ae bỏ qua nha!!!:-/

thử dăng kí nhưng không biết là mình đã dăng kí từ kúc nào rồi ấy.=))=))=))=)). giờ thử cài vào test xem thế nào

----------------------------------------
Tui đã cài bản của bạn upload vô con N82 của mình
1. Cài ngon, khi hỏi pass thì nhập vô any key đều ok
2. Chạy lần đầu tiên, ok, xoay các kiểu và nhanh
3. Từ lần sau trở đi, được một lúc có vẻ ổn, lúc sau đơ lun, ko xoay nữa, thoát ra vào lại vẫn đơ ---> pó tay !

----------------------------------------
Tui đã cài bản của bạn upload vô con N82 của mình
1. Cài ngon, khi hỏi pass thì nhập vô any key đều ok
2. Chạy lần đầu tiên, ok, xoay các kiểu và nhanh
3. Từ lần sau trở đi, được một lúc có vẻ ổn, lúc sau đơ lun, ko xoay nữa, thoát ra vào lại vẫn đơ ---> pó tay !
uhm! giờ mình test lại thấy hơi đơ 1 chút chứ không bị đơ như bạn, bạn thử cho pm chạy ngầm, vào menu, rồi xoay ngang dt xem co được không? chắc bản crack nó bị lỗi 1 tí.:-?:-?:-?

làm sao chơi game mà không cần bấm nút mà chỉ cần lắc điện thoại thôi,giống như trò đua xe của iphone í,mình hỏi câu hơi cùi bắp,có gì ae bỏ qua nha!!!:-/

bạn dùng pm Nokmote nhé. đây là bản beta 3. còn bạn vào đây để tham khảo thêm nhé. chú ý là máy bạn phải được cài pm cảm ứng chuyển động nhé. thân!

Back