• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LandscapePro v 3.0 - Xoay màn hình cảm biến

bạn vào trang chủ để tải bản beta 3,0 hoặc dùng bản 2.1 cũng đã được crack rồi.
còn các bạn nào muốn nghiêng máy để xem ảnh trong bộ sưu tập thì cài thêm pm nokmote nữa là dùng được. thân!

Nkmote ở đâu vậy bạn?
N73 xoay đc màn hình, có nghiêng máy xem ảnh đc ko nhỉ?

Bản Landscape Pro v3.0 cr@ck hoạt động không tốt trên N95 8GB, cái mình cần là chọn ứng dụng cần xoay thì nó lại không làm được :( (trong khi bản 3.0 demo lại hoạt động rất tốt)

Bản Landscape Pro v3.0 cr@ck hoạt động không tốt trên N95 8GB, cái mình cần là chọn ứng dụng cần xoay thì nó lại không làm được :( (trong khi bản 3.0 demo lại hoạt động rất tốt)
bản này là bản crack nên có vẻ không ổn định nhỉ?
Nkmote ở đâu vậy bạn?
N73 xoay đc màn hình, có nghiêng máy xem ảnh đc ko nhỉ?

bạn vào ngay bài trước mình có up file đính kèm mà bạn. không chỉ có thể nghiêng máy theo ảnh mà còn thay được cho phím sang trái,sang phải, phím chọn nữa bạn ah! thân!

em xài n73 mà cài Lanscape vào--> setting--> demo version!
Cài Nokmote thì lại trơ trơ, ko vào đc!
làm sao bây h, bạn nào có bản Nokmote cho n73 cho mình xin

em xài n73 mà cài Lanscape vào--> setting--> demo version!
Cài Nokmote thì lại trơ trơ, ko vào đc!
làm sao bây h, bạn nào có bản Nokmote cho n73 cho mình xin

N73 không có cảm ứng chuyển động thì làm sao dùng được Nokmote. còn Lanscape hình như là ấn pím * để nghiêng màn hình, mình dùng N95 nên không rõ lắm. thân!

các Bro cho hỏi N95 8G thì dùng bản ;lanscape nào la ngon nhất vậy?

Chỉnh sửa cuối:
Mình cài thử vào máy, hoạt động ok nhưng để chuyển ảnh chỉ cần nghiêng máy thì không được. Cài file N95AccelerometerPlugin thì báo lỗi update, đọc thì thấy bảo là vậy là cài rùi nhưng vẫn không được. Mình dùng N95 8G.

Mình cài thử vào máy, hoạt động ok nhưng để chuyển ảnh chỉ cần nghiêng máy thì không được. Cài file N95AccelerometerPlugin thì báo lỗi update, đọc thì thấy bảo là vậy là cài rùi nhưng vẫn không được. Mình dùng N95 8G.

bạn cài bản Cr@ck ấy. có thể nghiêng máy để chuyển ảnh. mình đã up ở mấy trang trước rồi đó Thân!

mình xài 6710,cài vào rồi nhưng bật lên thì ko thấy gì cả,nó ko cho vào ứng dụng gì hết.chắc ko hợp wá

Posted via Mobile Devicee cai' tren n73 cung vay.mo no len k dc,no bât ra ngay.e dug dt thog cam nha a

Mình đã cài bản crack nhưng cũng không thể chuyển ảnh như trong video được là sao hả các pro?

Back