• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM WM7 (WWE) CHO HTC HD7 (Schubert) ★

Được rồi các bác!
Không biết tại sao ? Chắc do an toàn cao hơn
Install file cer từ email thì báo lỗi (trước khi h*ck thì vẫn install được)
Chuyển qua cài trực tiêp qua link http://tom.x-files.lv/wp7/Developkey.zip thì ok
Tối nay phải rủ bx ăn mừng mới được :p

Máy của mình là HD7 bản O2 quốc tế của Đức, sao mình uprom k thành công nhỉ! Đã thử cả 4 ROM trên >_<

có bác nào bị tình trạng giống em là khi gọi hoặc nhận cuộc gọi thì màn hình tắt tối thui ah, khi kết thúc cuộc gọi thì vài giây sau màn hình mới hiện ra lại, máy em là HD7 T-Mobile đem bên Mỹ về, đã up Rom số 3 ở trang đầu rồi mà vẫn bị hixhix, nhờ các anh cao thủ chỉ giúp

Em đưa máy về bootloader dc rồi mà sao máy tính nó ko tài nào nhận dc điện thoại nhỉ

Cac ban uprom bang goldcard di,uprom nao cung dc ma k lo hong may.minh co bai huong dan roi do.xin loi onl bang mobile nen k go tieng viet duoc

Cac ban uprom bang goldcard di,uprom nao cung dc ma k lo hong may.minh co bai huong dan roi do.xin loi onl bang mobile nen k go tieng viet duoc

co phải ai cũng làm đc đâu bạn.lằng nhằng nữa.cắt nối USB rồi còn đòi hỏi có máy WM 6.5.như vậy hơi lằng nhằng.
tốt nhất nên đợi thời gian nữa.

Co j ma lang nhang,lam day cable do 5' la cung.dau nhat thiet phai dung WM6.5, 6.1 hay 6.0 hay may htc android cung duoc

Ban cho bai chi tiet di.minh cung nuon up bang goldcard ma chua co huong dan.may minh hang Tmo nhung van up duoc rom so 2 va so 3 binh thuong.sr vi post bai tren HD7.

Ban cho bai chi tiet di.minh cung nuon up bang goldcard ma chua co huong dan.may minh hang Tmo nhung van up duoc rom so 2 va so 3 binh thuong.sr vi post bai tren HD7.

cái này mình viết bên tinhte rồi,mình viết lại cho mọi người rồi đó

T-mobile úp được ROM SHIP của Asia bằng File exe hả bạn, mình thử úp đây!

Bạn thử đi.Up được Rom Asia,dùng ngon hơn bản của Tmo và giao diện đẹp hơn.:D

Chưa úp rom nào hết cũng được hả bạn, mới ẳm em nó về mà,

Nên up Rom update để máy chạy ổn định,mượt mà hơn bạn,các bản Rom update Radio cao hơn nên sóng sánh cũng ổn định hơn.

Sao mình úp rom cứ bị lỗi không kết nối hoài.( hình như nó thiếu Driver kết nối thì phải). Kết nối trên Zune thì được.

Sao mình úp rom cứ bị lỗi không kết nối hoài.( hình như nó thiếu Driver kết nối thì phải). Kết nối trên Zune thì được.
Bạn đưa máy về Bootloader, cắm cáp nối vào PC, chờ một lát để PC nhận driver sau đó là up ROM được.

làm đúng theo quy trình rồi đấy đưa máy vào Bootloader nhưng máy lại không kết nối mình vào scan driver cho nó ở dấu chấm than màu vàng trong manage device cũng không được.

Back