• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINKS SHIP ROM WM6.5 CHO HTC HD2 (LEO) ★

Pác Quang ơi, có Rom gốc :

version: 1.48.720.0 (71249) WWE
Rom date 25/11/09
Manila version 2.5.19211619.0

(Asia thì phải)

Cho Em xin với để phòng ngừa khi up Rom bị lỗi và để trở lại Rom gốc này đó. (Theo lời khuyên của Pác khi chuẩn bị up Rom đó mà)

Cảm ơn Pác nhiều
Trong bảng liệt kê list rom ship của Pác, Em kg thấy.

HAPPY NEW YEAR!

Chỉnh sửa cuối:
rom asia la 1.48.707.2 mà bạn .

Mà sao mình uprom bằng thẻ 8G theo máy không được vậy ?

Có bạn nào giúp mình với . thankyou trước nha .

Mừng quá mới mua HTC HD2 tìm được bài này. Mình là con gà mới chập chững tìm hiểu về uprom WM. Cảm ơn bác chủ thớt.

em vừa tậu con này, đang tập tành up rom xem sao, có gì các bác chỉ bảo thêm nhé. Cám ơn các bác trước

Các bác cho em đường link đọc kỹ các up rom từ đầu cho con leo này với ( thật tình em tìm cũng được nhưng phải post đủ 5 bài anh phạm Quang mới cho tải về hic hic, nên đăng lên như thế này )

em vừa tậu con này, đang tập tành up rom xem sao, có gì các bác chỉ bảo thêm nhé. Cám ơn các bác trước

Các bác cho em đường link đọc kỹ các up rom từ đầu cho con leo này với ( thật tình em tìm cũng được nhưng phải post đủ 5 bài anh phạm Quang mới cho tải về hic hic, nên đăng lên như thế này )

sáng sớm nay đã có Hard SPL (tham khảo tại đây)
Sau đó bạn có thể Flash bất cứ bản rom nào bạn muốn
còn cái vụ 5 bài thì buộc phải spam :D hoặc nếu bạn ở HCM (quận 3) thì có thể đến chỗ mình, mình giúp bạn up bản rom ưng ý nhất.
Alo 0906856789

thanks bác..em đang ngâm cứu nó đây..em mới chuyển sang dùng winmo nên còn gà lắm..:(
sẵn bác cho em hỏi luôn em down ROM ship bản cho Asia
- ROM ship: 1.48.707.2
- Radio: 2.05.51.05
- Ngôn ngữ: WWE
Dành cho khu vực Asia.
- Manila: 2.5_19211619_0
gặp chút xíu trục trặc với thằng megaupload..em đã đăng ký 1 tài khoản trên đó rùi mà bấm vô down nó cứ đếm ngược số ko? đã nhập các ký tự vô ô trống yêu cầu rồi vẫn ko đc..em có sai xót chỗ nào nữa ko ạ?
mong moị người giải đáp dùm.Thanks!

Chỉnh sửa cuối:
Sau khi nhập 4 ký tự vào ô trống xong bạn đợi khoảng 45 giây rồi bấm vào ô "Tải xuống bình thường" mà download.

bản nào ổn nhất cho leo thời điểm này vậy mấy pác, ai test rồi cho ý kiếm đi ;;)

Rom ship thì mình thấy bản 1.48.707.2_Radio 2.05.51.05 WWE (ASIA): chạy ổn và ít hao pin , bản Telstra thì màu mè , bản TUR-WWE thì khá hao pin :D

Em mới vào tò mò muốn download về thử, nhưng chưa đủ 5 posts, đành phải chờ vậy :(

Lưu ý các bạn:
Đây là chủ đề giới thiệu các Ship ROM (ROM của hãng) cho HTC HD2 (Leo) chứ không phải chủ đề thắc mắc các vấn đề không liên quan khác.

Thanks bạn nhưng download chỉ tới 97% rồi không chạy được nữa chỉ tốn thời gian thôi, xem lại dùm đi bạn ơi

Back