• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LogoEasy v0.3_Vi_S60v3_SymPViet [Mobifone-Viettel] .

Em tưởng python chỉ dùng để chạy đuôi .py còn logoeasy chạy đuôi .sis mà?

Em tưởng python chỉ dùng để chạy đuôi .py còn logoeasy chạy đuôi .sis mà?

Làm gì có file cài đặt nào cho SYM mà đuôi py bạn? Cái này nó chạy trên nền python đó, bạn phải cài Python mới dùng được.

bác cho em hỏi sao em cài cái pm này toàn báo lỗi cập nhạt vậy . Em xài E71 đã hack . em cài oplogochange vẫn được mà , thế mà xóa đi cài cái này hoài ko đc

bác cho em hỏi sao em cài cái pm này toàn báo lỗi cập nhạt vậy . Em xài E71 đã hack . em cài oplogochange vẫn được mà , thế mà xóa đi cài cái này hoài ko đc

Bạn vào C/System xóa hết mấy cái file text đi rồi cài lại nhé.

anh Thắng cho em hỏi là em tạo logo, khởi động lại, sau đó vô chọn logo vừa tạo, nó báo là thay thế thành công nhưng ngay sau đó lại báo không thể ghi đè là sao ah?? em xài E71 hacked và mạng Mobiphone

anh Thắng cho em hỏi là em tạo logo, khởi động lại, sau đó vô chọn logo vừa tạo, nó báo là thay thế thành công nhưng ngay sau đó lại báo không thể ghi đè là sao ah?? em xài E71 hacked và mạng Mobiphone
Khi tạo xong bạn chọn áp dụng nếu làm như bạn cứ khởi động lại lần nữa là được.
em xóa hết rồi cũng ko được bác ơi:(:(

Mình và enh em test trên dong N rất tốt, còn E thì mình không biết, lỗi cập nhật là trường hợp trong máy đã có, mà bạn chưa cài lần nào thì quả là mình chịu sầu, bạn ngâm cứu thử lại xem. Chúc bạn thành công.

hjc . dù sao cũng thanks bác . em đành xài tiếp oplogochang vậy . Em điên tiết xóa lung tung hết các file bên ngoài của system rồi . ko bít có sao ko :D:D:D:D:D

mình cũng xài E71 mà cài đặt không gặp vấn đề j hết đó.bạn thử làm lại đi

được rồi anh Thắng.. nhưng mà đổi phông được không anh? Phông thì như chữ Mobiphone nhưng là tên mình mới hay :D

được rồi anh Thắng.. nhưng mà đổi phông được không anh? Phông thì như chữ Mobiphone nhưng là tên mình mới hay :D

Em không thấy hình bài 1 à, khi tạo thì em chọn LOGO trong suốt viết tên mình là được chứ sao không.:D

Cái này dùng rất hay.E đã test mạng viettel trên E71.Các bạn nên làm nền logo trùng với nền theme thì sẽ đẹp hơn là nền trong suốt.Đổi fonts hệ thống rồi add logo vào làm logo mạng rất đẹp.Bạn nào dùng E71 Nên để cỡ chữ là 24 sẽ vừa đẹp nhé :D

Cái này dùng rất hay.E đã test mạng viettel trên E71.Các bạn nên làm nền logo trùng với nền theme thì sẽ đẹp hơn là nền trong suốt.Đổi fonts hệ thống rồi add logo vào làm logo mạng rất đẹp.Bạn nào dùng E71 Nên để cỡ chữ là 24 sẽ vừa đẹp nhé :D

Hay thế úp cho cái hình xem tí nào.=D>=D>=D>

Có luôn anh oi.

Em làm mấy cái rồi.Nhưng quên ko chup ảnh.
A cho em hỏi thêm là nếu dùng mạng vina lại phải xóa bản này đi à?Có cách nào dùng đc cho cả 3 in 1 ko anh?

Có luôn anh oi.

Em làm mấy cái rồi.Nhưng quên ko chup ảnh.
A cho em hỏi thêm là nếu dùng mạng vina lại phải xóa bản này đi à?Có cách nào dùng đc cho cả 3 in 1 ko anh?

Cái này thì cực kỳ đơn giản :p Khi em đã chọn 1 logo cho mạng nào thì trong folder C:\private\10000850 sẽ tạo 1 file ảnh với tên tương ứng mạng đó:
MOBILE : Logo_452_1_OTA.mbm
VINA : Logo_452_2_OTA.mbm
VIETTEL : Logo_452_4_OTA.mbm

Em cứ vào đường dẫn đó, lấy cái logo mình ưng ý của mạng mobifone em đang dùng, rename theo đúng tên tương ứng mạng em muốn đổi sang (vina) thì cứ thế là mạng nào cũng có logo của em :)

Hy vọng em hiểu câu cú của anh :))

Chỉ cần nhắc đến từ reaname là em hiểu luôn rồi.
Em nghĩ bác nên đưa đoạn trich dẫn này lên bài 1 cho anh em khác đọc nữa/Thanks bác :D

Chỉ cần nhắc đến từ reaname là em hiểu luôn rồi.
Em nghĩ bác nên đưa đoạn trich dẫn này lên bài 1 cho anh em khác đọc nữa/Thanks bác :D

Thông minh quá :p Kệ, để anh em remove cài lại cho vui, vậy mới vọc được chứ, anh em SymPViet thích thế á >:)
Mà em chưa Thanks anh MinhThang kìa :D

dau phai theme nao cung co 1 mau nen duy nhat dau ban

Posted via Mobile Device

Back