• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MDJ Gingerbread v. 1.4 với Camcorder và các bản UPDATE

Các bác cho em hỏi chút, em cài bản v. 1.8 A2SD+NAND thì nó không nhận thẻ nhớ và bắt format lại là sao ạ. Chắc là phải đúng định dạng của nó nó mới nhận đúng không ah. Em lại phải cài về bản 1.7 thường rồi.:(

em hỏi 1 câu hơi gà xíu
mấy bản rom ở trang 1 bản nào là dành cho HD2 thường !
Theo anh bản nào la ok nhất so với các bản khác !
Em chỉ cần mọi thứ hoạt động tốt và pin ok hơn là được
Cám ơn

em hỏi 1 câu hơi gà xíu
mấy bản rom ở trang 1 bản nào là dành cho HD2 thường !
Theo anh bản nào la ok nhất so với các bản khác !
Em chỉ cần mọi thứ hoạt động tốt và pin ok hơn là được
Cám ơn

Chơi bản mới nhất đi ban. Mình cũng đag dùng thấy ok

bản mới nhất là v1.8 la sure chạy được trên HD2 thường phải hem bro . Em sợ nhất là vu up lộn rom của T-Mo thôi !! , nên cài theo cách nào la hay bro . Bro cho em xin Yahoo tiện học hỏi

Bản này dành cho HD2 TMOUS hay HD2 thường các bác nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:
8.1.2011 Bản MDJ's CyanogenMod 7 v. 1.8a [GRH78][RMNET][Kernel: MDJ S9.5 OC]
8.1.2011 Bản MDJ's CyanogenMod 7 v. 1.8a [A2SD][GRH78][RMNET][Kernel: MDJ S9.5 OC]
2 bản này khác nhau gì vậy bro

bản mới nhất là v1.8 la sure chạy được trên HD2 thường phải hem bro . Em sợ nhất là vu up lộn rom của T-Mo thôi !! , nên cài theo cách nào la hay bro . Bro cho em xin Yahoo tiện học hỏi

Bạn cứ bình tĩnh mà lam. Bản này up cho cả tmobile và thường. Bản 1.8a là mới nhất bạn a. Mình thấy làm theo cách nào cũng ok mà. Quan trọng mình fai đọc kĩ hướng dẫn sử dụng truớc khi dùng. Hj

8.1.2011 Bản MDJ's CyanogenMod 7 v. 1.8a [GRH78][RMNET][Kernel: MDJ S9.5 OC]
8.1.2011 Bản MDJ's CyanogenMod 7 v. 1.8a [A2SD][GRH78][RMNET][Kernel: MDJ S9.5 OC]
2 bản này khác nhau gì vậy bro
Khác nhau chỗ Apps 2 SD đó bro

Nếu T-MOUS thì cũng chả cần A2SD+ làm gì, bộ nhớ cũng khá đủ, nhưng thêm còn hơn bớt nên các bác cứ A2SD+ mà táng

Em cài thử bản 1.8a rồi, mới chạy test được 1 lúc, chạy ngon nhưng có vụ camera thì hơi kém, quay phim ko mượt, chụp ảnh kém hơn bản 2.2 Froyo cũng của bác MDJ trước đó!

Dang xai ban v1. 7 ma quarant co 975, lai them 1 so apps bi forced close nua, ko biet 1. 8 sao
PS : sr , em post bang dien thoai, ma cai vietkeyboard lai bi force close

Back