• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobifone 3G cho S60 3rd

songtoan93

Đây là ứng dụng 3g của mobifone. Với pm này, các bạn có thể: đọc báo, nghe nhạc, chơi game online, tin tức chứng khoán, truyện cười, v.v... và đặc biệt là có thể xem tv đc
Cách xem: vào TV/Video -> MobiTV -> LiveTV -> chọn kênh -> xem
Lưu ý: phải chọn điểm truy cập trong realplayer là mobi-gprs-wap
Hoạt động tốt trên mạng Mobifone 3g
Chú ý: Nếu sử dụng pm này để xem TV thì phải đăng kí gói cước MobiTV TV1 , TV10 hoặc TV30 trước, nếu ko khi xem Live TV qua phần mềm này sẽ tự động chuyển sang tính cước data GPRS hoặc khi các gói cước đã hết hạn, tức là bạn vẫn xem được tv nhưng giá sẽ tính theo giá cước data GPRS 50đ/10kb

Chỉnh sửa cuối:
Đây là ứng dụng 3g của mobifone. Với pm này, các bạn có thể: đọc báo, nghe nhạc, chơi game online, tin tức chứng khoán, truyện cười, v.v... và đặc biệt là có thể xem tv đc (mình đã xem thành công mà ko phải đăng kí gì cả, he he, sướng chưa!)
Cách xem: vào TV/Video -> MobiTV -> LiveTV -> chọn kênh -> xem
Lưu ý: phải chọn điểm truy cập trong realplayer là mobi-gprs-wap
Hoạt động tốt trên mạng Mobifone 3g

vậy thì cho máy nào bạn. bạn có thể nêu rõ hơn hôn

Đề nghị bạn kiểm tra lại PM trước khi post. Nếu cả 2 loại màn hình 240x320 và 320x240 đều không phù hợp thì nó dành cho kích cỡ màn hình nào vậy bạn? Nếu không phù hợp với V3 thì topic sẽ bị lock lại tránh spam.

Đề nghị bạn kiểm tra lại PM trước khi post. Nếu cả 2 loại màn hình 240x320 và 320x240 đều không phù hợp thì nó dành cho kích cỡ màn hình nào vậy bạn? Nếu không phù hợp với V3 thì topic sẽ bị lock lại tránh spam.
Sorry anh, em đã thay thế file đính kèm cho màn hình 240*320, tại lúc sơ xuất nên post lộn, mong anh em thông cảm bỏ qua, lần sau em sẽ rút kinh nghiệm.

Posted via Mobile Device

Các bạn có thể lựa chọn phiên bản phù hợp với máy mình tại đây ;;)
http://vas.mobifonemedia.com.vn

Vo trinh duyet may coi tv khong duoc nhung dung phan mem nay coi tot.mobi load du lieu cham hon viettel ve khoan tv

Posted via Mobile Device

Mấy hôm nay lần quần trên N73 với trang wap của Mobifone mà không được. Giờ cài cái này vào chạy phà phà luôn.

Sao mình vào phần xem tivi rồi nó chuyển qua real player nhưng đến phần này thì nó đứng rồi treo máy luôn.n96

hiện tại mobifoner 3g ở chỗ mình mạng chán quá dùng phần mềm này ko coi đc gì hixx..

sài 3G thì pin phải tốt ! các bạn vào đây để check xem pin gallio mình sai hay pin zin có tốt ko nhé ! link ở chữ ký !

coi TV bằng cái này thì $ trả cho load lưu lượng có mà chết ak :D
hay là nó ko tính theo lưu lượng vậy mấy bác ???

ủa, bác ơi, cái này chạy trên nền tảng sim mobi thui hả. Nếu sim vina hay các sim khác có 3g thì có sử dụng đc ko vậy.

sao mình cài nó báo lỗi (không có tín hiệu từ cổng giao tiếp) là sao vậy bạn ?

Back