• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobifone 3G cho S60 3rd

Bác chủ topic có thể trả lời giúp em là cái chương trình này xem có phải trả tiền data ko?Có cần phãi đăng ký dịch vụ mobi tv và gói TV30 ko?Hiện tại thì mình đã dùng 3g xem tivi và rất nhiều tiện ích khác nhưng phãi đăng ký mất 50k/1 tháng cho mobi tv ko tính cước data

Bác chủ topic có thể trả lời giúp em là cái chương trình này xem có phải trả tiền data ko?Có cần phãi đăng ký dịch vụ mobi tv và gói TV30 ko?Hiện tại thì mình đã dùng 3g xem tivi và rất nhiều tiện ích khác nhưng phãi đăng ký mất 50k/1 tháng cho mobi tv ko tính cước data
Phải đăng ký gói Mobile TV nó mới không tính Data tải về
Trong thời gian khuyến mãi giảm 50%, gói TV30 của Mobifone chỉ 25k thôi ;;)

Posted via Mobile Devicepac oi minh da lam theo huong dan cai dac cua pac nhung kg hieu sao khi chon kenh de xem tivi thi kg xem duoc.minh xai N82 BLACK mang mobifone

Các bác làm như thế này.Các bác hãy đăng ký gói TV30( ấn *090# và làm theo hướng dẫn sẽ rất dễ đăng ký, đăng ký bằng SMS rất rườm rà) để được xem tivi mà ko trả cước data và download phim hay video clip miễn phí(50k/tháng, hiện tại được khuyến mãi chỉ còn 25k/tháng).Sau khi đã đăng ký thì dùng trình duyệt web của di động vào trang wap.mobiphone.com.vn kich vao mobi tv và xem live tivi và các vod/mod rất niều phim khác nữa.Còn chương trình này thì cũng xem được nhưng chỉ xem live tv ko xem đựoc vod/mod nhiều thể loại phim khác.Chúc các bác thành công.Em đã dùng và xem rất sướng mỗi tội mau hết pin và nóng đt lắm.

Cho mình hỏi cách đk 3g mobifone đi, soạn tn ntn? Mình nt nó bảo sai cú pháp.

Cho mình hỏi cách đk 3g mobifone đi, soạn tn ntn? Mình nt nó bảo sai cú pháp.
không cần đăng ký đâu bạn, máy bạn đã có cấu hình gprs, chỉ cấn bấm *090# bấm gọi rồi đăng ký những dịch vụ mà bạn cần thôi!
Chúc may mắn nhé!

Chủ top cho mình hỏi: những dịch vụ như tin tức bóng đá, mẹo vặt, hay truyện cười... khi mình truy cập vào nó hỏi mình có gởi tin nhắn tới số 6048, nhưng khi mình gởi rồi thì ko nhận tin nhắn trả lời? là sao vậy bạn?

Mình dùng sim mobi hết tiền vào xem đã luôn, không phải đăng ký và cũng chẳng mất tiền data. Thanks bác chủ topic nha.

mình cài cho N86 lúc mở được lúc văng luôn .... hình như pm chưa tương thích với máy ?

mình cài cho N86 lúc mở được lúc văng luôn .... hình như pm chưa tương thích với máy ?
Đây là pm java mà bạn, tương thích tốt với N86 tốt nữa là đằng khác. Bạn thử kiểm tra lại cài đặt kết nối nha, nhiều khi kết nối ko đc nó sẽ bị đơ máy, chỉ cần bấm nút đỏ thoát ra là xong
Posted via Mobile Device

sao mình cài bị báo là ko thể kết nối hoài chán quá

Posted via Mobile Device
Có thể là tại sóng yếu đó bạn. Mình nhìu lúc cũg thế, lâu lâu mất sóng. Riêng m thấy cái này kết nối chậm. Nhưng xem tv tốt hơn viettel. Bạn thử lại nhé.

"Unable to connect to sever. Not enough bandwidth. Check in network setting" bị báo zậy hoài àh, chỉ mục coi film Online là bị còn những cáikhác vẫn vào dc:( zậy là sao Bro?

"Unable to connect to sever. Not enough bandwidth. Check in network setting" bị báo zậy hoài àh, chỉ mục coi film Online là bị còn những cáikhác vẫn vào dc:( zậy là sao Bro?

Posted via Mobile Device
Bạn xài gprs hay 3g?

Ko chuyển qua sóng 3G nên bị thế đó bạn , mình test thử tình huống này rồi . Bạn chuyển qua UMTS đi nhé

Back