• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình dùng 5800,nghe bạn nói test thành công,vào làm thì khi đang cài vào,nó cho chọn dòng máy,ok,chọn vào bộ nhớ máy hay thẻ,mình chọn xong,nó kô cho cài vào,"Unatable to unistall,component is built in" là sao vậy mọi người?:((

Mình dùng N78, cũng đã hack phone, khi cài thì cũng bị báo là : "Unable to install.Component is built-in"
Mong được giúp đỡ.Cảm ơn nhiều.

Mình dùng N78, cũng đã hack phone, khi cài thì cũng bị báo là : "Unable to install.Component is built-in"
Mong được giúp đỡ.Cảm ơn nhiều.

nếu cài phần mềm thì không chép file text vào . còn chép rồi thì khỏi cài file sis

Bác nào đã làm với E71 version 300.21.012 thì hướng dẫn tôi với. Không làm được :(

vấn đề đầu tiên cần luư ý là máy phải hack phone và nhìn thấy đựoc folder prative trong ỗ đĩa c/ .
bạn xem lại máy mình đã hack chưa

Unable to install.Component is built-in là nó đã cài đặt rồi đấy mấy bác ạ, em dùng 5630Xm nó cũng báo thế, nghĩa là trong máy của mình có sẵn rồi nên ko cần cài

Posted via Mobile Device
Mình cài vô N73 thì chất lượng rất tốt dung lượng của hình chụp lên tới 1MB. Nhưng mà ko cài đc vào N85

cám ơn nha, chắc cũng có cải tiến, nhìn cũng đỡ, hình như nó tăng tốc độ cửa chập lên thì phải

Ka ka thế ah. Sao bác không share tấm hình nào cho anh em xem thử đi =))=))=))
anh đợi tối nhé,em vào phòng tắt hết đèn đi rùi chụp cho xem nè,em p9 có 2.0 chụp đÊm chưa thấy nhiễu mà nói chi n82 5.0,lúc chưa mod chụp đêm đây. Xem cho kĩ nhé
Link
http://vietup.com/file.php?id=335

Chỉnh sửa cuối:
Hic!Mình dùng N77 lấy file của N81 ko thấy chất lượng ảnh tăng lên tý nào(dung lượng vẫn thế):((

Status
Không mở trả lời sau này.
Back